27 Lô Bet - 1,5p, lấy tiền nhà kubet | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet 1,5p, lấy tiền nhà kubet

KEPDOI

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
311
Điểm
143
Xu
10,000Xu
cầu đc nằm như sao,ae thấy trên bản lô suất hiện có đầu câm,sẽ lấy đầu câm đó ghép với con hàng chục g7,4 làm cập stl 3 tay, chúc ae và tập đoàn nhiều nhiều mm,,,,,

cầu đc nằm như sao,ae thấy trên bản lô suất hiện có đầu câm,sẽ lấy đầu câm đó ghép với con hàng chục g7,4 làm cập stl 3 tay, chúc ae và tập đoàn nhiều nhiều mm,,,,,
Cảm ơn admin đã duyệt bài, chúc tập đoàn và ae mãi mãi lên tầm cao mới, mình k giỏi hơn ai, suất dẽo day của mình đủ chiến nhà kubet, cảm ơn, admin đã tạo sân chơi cho ae,,,,,

k sợ ít vốn , chỉ so ko có cao thủ kéo ><><><><

kiểu gi cũng húp

112368

em vốn 500k chơi dc hông a ??
Bạn nên xem cầu về đều hay không là thứ nhất. Nếu về đều thì bạn đợi nó gãy 1 tay rồi vào tiền vốn ít như bạn thì chấp nhận bỏ tay đầu rồi trông đợi nó về 2 tay sau

Bạn nên xem cầu về đều hay không là thứ nhất. Nếu về đều thì bạn đợi nó gãy 1 tay rồi vào tiền vốn ít như bạn thì chấp nhận bỏ tay đầu rồi trông đợi nó về 2 tay sau
2 đầu câm chung ,1 kỳ ae lấy 2 đầu câm đó làm cập stl thủ lô cho 1-3 kỳ sao nha

thả tim cho cầu a =))