Lotto Bet - 1 CẦU DUY NHẤT CHƠI THẬP CẨM: 1 HÀNG SỐ, 2 SỐ 5 TINH, TÀI - XỈU | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet 1 CẦU DUY NHẤT CHƠI THẬP CẨM: 1 HÀNG SỐ, 2 SỐ 5 TINH, TÀI - XỈU

1 HÀNG SỐ / 2 SỐ 5 TINH/ TÀI XỈU TƯƠNG ỨNG TỶ LỆ ĂN LÀ 9,9/6,61/1.985
ĐI VỚI MỨC TIỀN NHỎ NHẤT THÌ TƯƠNG ỨNG NÊN ĐI 10/10/30
Cam on tổng tư lênh chia se .chuc a va gia dinh luôn khoe manh va co cau keo hay nao nua chia se de dem niem vui cho nhieu a e

ĐÚNG RỒI ANH EM
E cám ơn anh! E có 1 vấn đề chưa rõ đó là anh nói “ đi vốn trong 5 kỳ liên tiếp” vậy là nuôi 5 kỳ hay đi đều vốn trong 5 kỳ khi nào ra thì dừng hả a?

Sửa lần cuối:
E cám ơn anh! E có 1 vấn đề chưa rõ đó là anh nói “ đi vốn trong 5 kỳ liên tiếp” vậy là nuôi 5 kỳ hay đi đều vốn trong 5 kỳ khi nào ra thì dừng hả a?
TÔI CHƠI CẦU NÀY THƯỜNG THẤY LÀ KHI CẦU CHẠY SẼ CHẠY LIÊN TỤC TRONG 5 TAY RỒI GÃY
VẬY NÊN AE ĐI ĐỀU TRONG 5 TAY LÀ ỔN
VÌ NẾU CÓ ĂN 3 TAY GÃY 2 VẪN LÃI HƠN LÀ ĐI CHẠM HẬU NHỊ

ĐƯỜNG CẦU: TỔNG 2 SỐ TIỀN NHỊ ( 2 SỐ ĐẦU CỦA KẾT QUẢ)

1. CHƠI 1 HÀNG SỐ : VD TỔNG 2 SỐ LÀ 3 THÌ ĐÁNH CON 3 CHO HÀNG CHỤC NGÀN ĐẾN HÀNG ĐƠN VỊ

2. CHƠI 2 SỐ 5 TINH: LẤY TỔNG + 0,1,2. VD TỔNG LÀ 3, TA CHƠI 2 S 5 TINH LÀ 3,4,5

3. CẦU TÀI - XỈU:
NẾU TỔNG LÀ <5 => ĐI XỈU. NẾU TỔNG >5 ĐI TÀI. NẾU LÀ 5 THÌ ANH EM NGƯNG TAY ĐÓ.

ANH EM CHIA VỐN ĐI TRONG 5 KÌ LIÊN TIẾP. CÓ THỂ CHƠI 1 TRONG 3 MÓN HOẶC ĐÁNH THẬP CẨM ĐỀU ĐƯỢC. TÔI CÓ THỐNG KÊ KẾT QUẢ TRONG 5 KÌ LIÊN TIẾP. TRƯỚC KHI CHƠI AE NÊN XEM QUA CẦU KÈO VÀ TEST LẠI ĐƯỜNG CẦU.

VỀ CHƠI HẬU NHỊ HOẶC HẬU TAM ANH EM THAM KHẢO THÊM BÀI CHIA SẺ NÀY.

1. DÀN 64S CỐ ĐỊNH: https://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet-by-phanbao.7812/
2. CẦU KÈO + CÁCH CHƠI KIẾM LƯƠNG THÁNG CÙNG PHANBAO: https://caothusohoc.com/threads/cau-keo-cach-choi-kiem-luong-thang-cung-phanbao.14919/

VẪN CÓ NHIỀU AE VÀ CÁ NHÂN TÔI VẪN ĐANG CHƠI ỔN ÁP.
AI CHƠI LỜI LỖ THẾ NÀO THEO CÁC ĐƯỜNG CẦU NÀY CỨ THOẢI MÁI TRAO ĐỔI, BÌNH LUẬN ĐỂ ANH EM KHÁC CÙNG BIẾT ĐƯỜNG ĐI.

View attachment 46566

CHƠI 2 SỐ 5 TINH. ANH EM VÀO MỤC KHÔNG CỐ ĐỊNH, XUỐNG PHẦN 5 TINH CHỌN 2 SỐ 5 TINH.

View attachment 46573
choi may tay vay anh

TỐT, NÊN NHƯ VẬY
THAM LÀ TRẢ HẾT ĐẤY
VÀI PHÚT MÀ KIẾM DC THÌ TẮT MÁY LUÔN KHÔNG VƯƠNG VẤN
TÔI CHƠI CẦU NÀY THƯỜNG THẤY LÀ KHI CẦU CHẠY SẼ CHẠY LIÊN TỤC TRONG 5 TAY RỒI GÃY
VẬY NÊN AE ĐI ĐỀU TRONG 5 TAY LÀ ỔN
VÌ NẾU CÓ ĂN 3 TAY GÃY 2 VẪN LÃI HƠN LÀ ĐI CHẠM HẬU NHỊ
Ct e mới chơi lần đầu lôt bet. Ct cho e hỏi tý mình đánh 5 tinh là đánh tổ hợp hay đơn thức theo như cách ct vừa chia sẽ thì ta thấy 2 số đầu cộng thì vì 1 là đánh hay ct bd giờ 38647 ta có 3+8=11 ta lấy 1 đánh cho kì tiếp theo của 5 tinh hay sao ct và theo tỉ lệ ct e mới bit bộ môn này nên có j ct chỉ bảo e với e ak

Chơi 2s5t như cầu của ct là sđánh 3s nó về 2 số có đc ăn k ạ hay phải về cả 3
Theo kè ct chia se nảy e mới tes thì thấy đa sô chỉ từ tay trở đi mới an toàn ak ct ơi. Chứ còn mới chạy đc 1 tay minh vào tiền từ tay thứ 2 e thấy gẫy khá nhiều ắ ct

CT PHANBAO cho em hỏi Vd kỳ trc có Kq: 17230 Tổng Tiền Nhị là 8 .VD: Em đánh 100k 2 số 5 tinh 8,9,0 pk ah. Ra kết quả 15888 thì em dc tính như thế nào a? Giả sử chỉ ra 1 số 8 thì có thắng không ah hay phải có từ 2 số trở lên ah. Em mới chơi cái này nên không rõ ah

Cám ơn ct.. Biết trang này sớm hơn đã k toang 30 củ trong 2 tháng. Nãy k có vốn đánh. Vào soi cầu đoán kết quả thì 10 tay gãy chỉ có 2 tay.. E chơi hàng số và 2s5t Thật sự cám ơn ct

CT PHANBAO cho em hỏi Vd kỳ trc có Kq: 17230 Tổng Tiền Nhị là 8 .VD: Em đánh 100k 2 số 5 tinh 8,9,0 pk ah. Ra kết quả 15888 thì em dc tính như thế nào a? Giả sử chỉ ra 1 số 8 thì có thắng không ah hay phải có từ 2 số trở lên ah. Em mới chơi cái này nên không rõ ah
1 số thì k thắng
2 số 5 tinh thì phải ra 2 số
Để hôm nay tôi chơi rồi ví dụ thêm cho anh em

Cám ơn ct.. Biết trang này sớm hơn đã k toang 30 củ trong 2 tháng. Nãy k có vốn đánh. Vào soi cầu đoán kết quả thì 10 tay gãy chỉ có 2 tay.. E chơi hàng số và 2s5t Thật sự cám ơn ct
Uh chơi đủ thì ngưng, đừng quá ham

1. CHƠI 1 HÀNG SỐ : VD TỔNG 2 SỐ LÀ 3 THÌ ĐÁNH CON 3 CHO HÀNG CHỤC NGÀN ĐẾN HÀNG ĐƠN VỊ

2. CHƠI 2 SỐ 5 TINH: LẤY TỔNG + 0,1,2. VD TỔNG LÀ 3, TA CHƠI 2 S 5 TINH LÀ 3,4,5

3. CẦU TÀI - XỈU:

ANH EM CHIA VỐN ĐI TRONG 5 KÌ LIÊN TIẾP. CÓ THỂ CHƠI 1 TRONG 3 MÓN HOẶC ĐÁNH THẬP CẨM ĐỀU ĐƯỢC. TÔI CÓ THỐNG KÊ KẾT QUẢ TRONG 5 KÌ LIÊN TIẾP. TRƯỚC KHI CHƠI AE NÊN XEM QUA CẦU KÈO VÀ TEST LẠI ĐƯỜNG CẦU.

1. DÀN 64S CỐ ĐỊNH: https://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet-by-phanbao.7812/
2. CẦU KÈO + CÁCH CHƠI KIẾM LƯƠNG THÁNG CÙNG PHANBAO: https://caothusohoc.com/threads/cau-keo-cach-choi-kiem-luong-thang-cung-phanbao.14919/

AI CHƠI LỜI LỖ THẾ NÀO THEO CÁC ĐƯỜNG CẦU NÀY CỨ THOẢI MÁI TRAO ĐỔI, BÌNH LUẬN ĐỂ ANH EM KHÁC CÙNG BIẾT ĐƯỜNG ĐI.

View attachment 46566

CHƠI 2 SỐ 5 TINH. ANH EM VÀO MỤC KHÔNG CỐ ĐỊNH, XUỐNG PHẦN 5 TINH CHỌN 2 SỐ 5 TINH.

View attachment 46573

3. CẦU TÀI - XỈU:

View attachment 46566

View attachment 46573
Cho em hỏi tài xỉu là tổng 5 banh hay chỉ 2 banh đầu ạ