Cầu MB - 1 CHẠM 1 TỔNG 7/8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 1 CHẠM 1 TỔNG 7/8

• Thread starter toanly14
  • Ngày gửi
T

toanly14

Guest
Chốt chạm : 3.
03,13,23,30,31,32,33,34,35,36,37,38,39,43,53,63,73,83,93
Lót chạm 7 tổng 3. 49 94 58 85 76 67 12 21
BTĐ: 37 STĐ : 37 73
Câu 1 ngày ăn chạm 1 ngày ăn tổng
49655

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
TK thôi e trai, đường Cầu mới tay 2, nếu chơi thì văn nghệ. E TK đường cầu a chia sẻ trên mà NC chơi lâu dài đấy???
em cũng mới nhin ra đê tk cho 1 ngày mai thôi bác saigon, chứ đây ko phai cầu chay bền , em cũng theo bác dàn đề, do yt kinh nghiệm nên cũng ko dám lên tiếng.

em cũng mới nhin ra đê tk cho 1 ngày mai thôi bác saigon, chứ đây ko phai cầu chay bền , em cũng theo bác dàn đề, do yt kinh nghiệm nên cũng ko dám lên tiếng.
A không ý kiến gì cả e ạ, Cầu Kèo làm sao biết trước được. A rất hoan nghênh e đã chia sẻ Cầu, tuy nhiên theo KN cá nhân và người e trên là thân với a nên a mới nói. E đừng xuy nghĩ gì nhé???

Cầu này ăn tương đối dài e ạ, nó phải tính chơi 2 cửa thì chắc cú hơn. Tức là Chạm + Tổng tính cả Bóng Dương = 48s, ngày mai nếu chơi thì Chạm Tổng là 38. Cầu này a chơi gần 2 tuần chỉ ghép 34d chơi cả Giải nhất và Đề luôn.
E Test và TK nhé trùng máu thì Phang, chúc e may mắn???
Uh luc quên mất chạm 7 e đang ảnh bé sửa lai ae tham khảo

Cầu đẹp. Cảm ơn bác vì đã cho em thêm động lực.

A không ý kiến gì cả e ạ, Cầu Kèo làm sao biết trước được. A rất hoan nghênh e đã chia sẻ Cầu, tuy nhiên theo KN cá nhân và người e trên là thân với a nên a mới nói. E đừng xuy nghĩ gì nhé???
vâng, bác. em vào topi cua bác , thich nhat la nhung luc bác : Đoàng , đoàng ,đoàng ?

Cầu này ăn tương đối dài e ạ, nó phải tính chơi 2 cửa thì chắc cú hơn. Tức là Chạm + Tổng tính cả Bóng Dương = 48s, ngày mai nếu chơi thì Chạm Tổng là 38. Cầu này a chơi gần 2 tuần chỉ ghép 34d chơi cả Giải nhất và Đề luôn.
E Test và TK nhé trùng máu thì Phang, chúc e may mắn???
E có cầu báo chạm 0 5 2 7 mà kép lệch nữa nghi hnay kép lệch quá