Cầu MB - 1 SỐ BẤT TỬ CHO NỬA NĂM QUA - XSMB | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Lô nhé bạn. Chứ mình ko nói đề nha
Xin hỏi bạn là mình tính từ chủ nhật tuần này đến chủ nhật tuần sau hả ăn thì ngỉ đợi tuần mới lại nuôi hay thế nào

Xin hỏi bạn là mình tính từ chủ nhật tuần này đến chủ nhật tuần sau hả ăn thì ngỉ đợi tuần mới lại nuôi hay thế nào
Bắt đầu nuôi lô 59 từ thứ 2. Lô 59 tuần nào cũng có bạn nhé. Chủ yếu cách vào tiền. Tùy vào từng lực của ae

Lô 1 con bác nuôi 1 tuần thì vốn cũng phải lực lắm đấy không thì nuôi tới ngày 4 ngày 5 mà nó chưa xổ là cũng đứt hơi đấy :))
Ko dám nói chắc. Nhưng từ đầu năm tới giờ. Lô 59. Không tuần nào là ko xuất hiện.

Choi lô k2 toi 3ngay chu nuôi tuần thi ko dc. Gãy phát danh cả năm ko lay dc vôn

Choi lô k2 toi 3ngay chu nuôi tuần thi ko dc. Gãy phát danh cả năm ko lay dc vôn
Ít vốn thì chơi 2 điểm. Gấp chão lên nếu chưa về. Thì lấy lại vốn bt. Còn liều ăn nhiều. Nhưng vẫn có câu tham thì thâm. Hehe

THỨ 6 ĐÃ RA. ĐÚNG LÀ BẤT TỬ HAHA

Ít vốn thì chơi 2 điểm. Gấp chão lên nếu chưa về. Thì lấy lại vốn bt. Còn liều ăn nhiều. Nhưng vẫn có câu tham thì thâm. Hehe
Vậy là max kịch kim khung 3 ngày rồi , nay 59 về ngày cuối , mai đánh con j bạn

Cầu btl này mình bắt thế nào vậy chủ thớt

nếu k quan niệm số xấu số đẹp thì ae có thể dùng pp chủ thớt nhưng tham khảo lô 31 nhịp về đều hơn.chúc mọi người may mắn
Mình test rồi. Rất chuẩn bạn. 31 cũng bất bại luôn. Vậy là thêm 1 con lô bất bại từ đầu năm tới giờ cho anh em. Cảm ơn bạn

59 ra rồi. Anh em còn đúng 1 con lô 31 đánh đến hết tuần nhé. Vào vốn hợp lý nhé ae . tùy vào vốn mỗi người .