Cầu MB - 2 CHẠM CHO THỨ 5,6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM CHO THỨ 5,6

jupiter34

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
26,223
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Ae lấy con hàng trăm cộng con hàng nghìn giải ĐB ngày thứ 2,được bao nhiêu ta lấy đó là 1 chạm và bóng của nó làm chạm thứ 2.tuần này 5+4=9 ta có chạm 49 chơi cho thứ 5,6.chúc ae may mắn

Ae lấy con hàng trăm cộng con hàng nghìn giải ĐB ngày thứ 2,được bao nhiêu ta lấy đó là 1 chạm và bóng của nó làm chạm thứ 2.tuần này 5+4=9 ta có chạm 49 chơi cho thứ 5,6.chúc ae may mắnView attachment 44461
Khá hay lão. Kết hợp cầu c27 cũng khung đến t6 nổ luôn hnay lại ối giời ơi ?

Cảm ơn ng ae cs nhé . Mình vừa tek chuẩn . Trong năm nay có 2 khung chậm là đến thứ 7 nên tự tin . Mình ko có nhiều vốn để mai mới vào . Cảm ơn b

Cảm ơn ng ae cs nhé . Mình vừa tek chuẩn . Trong năm nay có 2 khung chậm là đến thứ 7 nên tự tin . Mình ko có nhiều vốn để mai mới vào . Cảm ơn b
2c có 36s ng ae văn nghệ 1k đi ,k may nó nổ vừa đỡ tiếc lại đc ca bia vs đĩa lạc r??

Chạm 27 cũng chuẩn .lây con hàng chục gdb ng t2 . Làm 2 chạm tuần này chạm 27 .cham nhát đến t7 . Cầu năm nay chua truọt tuần nào

Cũng dc nay mình ghe b làm tí . Cảm ơn b nhé
[/QUOTE]

Mình khổ lỗi ko đánh trên trang mạng đc b ạ . Vì mình ko có tài khoản chuyển tiền qua đt . Vì mình giờ phải đi làm thuê nc ngoài . Cũng vì món này tan nát hết bạn ạ . Gio mình gui về vn đánh chỉ đc ăn 70 thôi . Đi 1 năm nay cũng mất hết tiền lương gio chẵng biết gỡ kiểu gì . Lương 15 tr/ tháng . Mà tháng nào hết tháng đó . Ng ae có thể cho mình giải pháp nào ko . Cảm ơn bạn . Đụng vào nuoi gì thì chết cái đó đen lắm b ạ
[/QUOTE]

Cs 1pp cho ae nào chơi 3D.ae nào chơi 3D mà có vốn đánh theo pp này cũng rất ok.ae lấy càng lẻ ghép với 50s tổng lẻ ra 250s.tuần nào cũng ăn đều còn hơn ae nuôi 2 chạm 36s 1 tuần.36s đôi khi còn bị gãy khung còn càng lẻ và tổng lẻ thì ae tự test xem.tôi test từ tết đến giờ thì chưa bỏ lần nào,ít thì cũng ăn 1 phát nhiều thì 5 phát trên tuần.ko khuyến khích cho ae nào ít vốn.với pp này ae có vốn có thể chão căng tay chơi hay hơn dàn 64s.dàn 64s 3-4 hôm ko ra mà chão ae đi Văn Điển luôn.chúc ae may mắn

Mình khổ lỗi ko đánh trên trang mạng đc b ạ . Vì mình ko có tài khoản chuyển tiền qua đt . Vì mình giờ phải đi làm thuê nc ngoài . Cũng vì món này tan nát hết bạn ạ . Gio mình gui về vn đánh chỉ đc ăn 70 thôi . Đi 1 năm nay cũng mất hết tiền lương gio chẵng biết gỡ kiểu gì . Lương 15 tr/ tháng . Mà tháng nào hết tháng đó . Ng ae có thể cho mình giải pháp nào ko . Cảm ơn bạn . Đụng vào nuoi gì thì chết cái đó đen lắm b ạ
[/QUOTE]
Pp như tôi vừa cs đó.tôi năm nay 42t chơi môn này cũng hơn 10 năm rồi.nuôi 2 chạm ko may nó gãy 1 khung thì cũng mệt mỏi đó.còn dàn 64s theo ct nào lúc dây đen mà gãy 3-4 hôm thì cũng vỡ mặt.bạn xem pp đánh 3D đó đi.có 250s.vốn yếu thì rình tầm 3 ngày chưa ra thì vào cho nhẹ vốn.còn chơi thì bạn phải nhờ ae lập trang mà đánh,tỉ lệ ăn cao chứ đánh ngoài đề ăn 70 3 càng ăn 3,5-40 thì chơi sao đc.chúc người ae mong chóng vào bờ

[/QUOTE]
Đúng là bỏ thôi chứ càng dính vào càng chết

Cs 1pp cho ae nào chơi 3D.ae nào chơi 3D mà có vốn đánh theo pp này cũng rất ok.ae lấy càng lẻ ghép với 50s tổng lẻ ra 250s.tuần nào cũng ăn đều còn hơn ae nuôi 2 chạm 36s 1 tuần.36s đôi khi còn bị gãy khung còn càng lẻ và tổng lẻ thì ae tự test xem.tôi test từ tết đến giờ thì chưa bỏ lần nào,ít thì cũng ăn 1 phát nhiều thì 5 phát trên tuần.ko khuyến khích cho ae nào ít vốn.với pp này ae có vốn có thể chão căng tay chơi hay hơn dàn 64s.dàn 64s 3-4 hôm ko ra mà chão ae đi Văn Điển luôn.chúc ae may mắn
Bác ơi tổng lẻ ghép càng 1,3,5,7,9 nhỉ, e vốn 5 triệu đi 1 tuần thế nào cho hợp lý bác?