Lotto Bet - 2 chạm (lọt lòng 1 đôi) tiền hậu nhị trong lottobet | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet 2 chạm (lọt lòng 1 đôi) tiền hậu nhị trong lottobet

justice

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,673
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Khi cầu về có dạng 2 chạm nằm trong lòng 1 đôi. Ta đi 2 chạm đó cho tiền và hậu nhị khung 2 tay, tỷ lệ vào tiền 1-4. Ví dụ cho ae dễ hiểu nhé. Kết quả về 01341 hoặc 03343 thì ta đi chạm 3,4 trong 2 kỳ kế tiếp.Cầu kèo ae tham khảo và test trước khi vào tiền. Chúc ae may mắn, vạn sự tùy duyên! (có ảnh minh họa bên dưới).

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Khi cầu về có dạng 2 chạm nằm trong lòng 1 đôi. Ta đi 2 chạm đó cho tiền và hậu nhị khung 2 tay, tỷ lệ vào tiền 1-4. Ví dụ cho ae dễ hiểu nhé. Kết quả về 01341 hoặc 03343 thì ta đi chạm 3,4 trong 2 kỳ kế tiếp.Cầu kèo ae tham khảo và test trước khi vào tiền. Chúc ae may mắn, vạn sự tùy duyên! (có ảnh minh họa bên dưới).
Ôi cầu đẹp thế

Cảm ơn bác chúc bác sức khỏe lên thêm cầu mới nữa nhé

Cầu hay quá bác

Cầu víp cho ae chơi kiếm tiền đây rồi kakkk
ae test trước khi vào tiền nhé, chúc ae luôn mạnh khỏe và may mắn!
Cảm ơn bác chúc bác sức khỏe lên thêm cầu mới nữa nhé
Cầu víp cho ae chơi kiếm tiền đây rồi kakkk
Hai đầu tn hn đi hai chạm ae test kỹ ko gãy cái là toang nhanh lắm
theo khung 2 tay gãy dừng khung không cố ae!

haizzz
Gà mới ăn mì gói rui...hông có ăn tối nữa..tối nay Gà bận rồi?

Đính kèm

Đính kèm