Về bờ - 200 triệu chưa đầy 1 tháng nhờ CT Phan Bảo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ 200 triệu chưa đầy 1 tháng nhờ CT Phan Bảo

ban co t̀he tim hieu trang khac ma choi,no co the cho cuoc den may don va den 800s 3d,phong KU k cho cuoc 3d.
Cảm ơn bạn mình cubgx đã tìm hiểu nhưng mình vẫn thích cược trang ku hơn vì nạp và rút tiền, hỗ trợ... tất cả các mục đề giải quyết rất nhanh bn ah.

Chúc mừng ng anh em. Đợt này cầu đề 36s của tôi khá ổn
Cảm ơn ct nhiều lắm. E cũng chỉ chơi 3d vì vốn ko có trượt thì hôm sau chão tiền. E cũng dần trả dc chút nợ sắp về bến dc rồi

Cảm ơn bạn mình cubgx đã tìm hiểu nhưng mình vẫn thích cược trang ku hơn vì nạp và rút tiền, hỗ trợ... tất cả các mục đề giải quyết rất nhanh bn ah.
Ku no khống chế đơn cược và số lượng cũng như thời gian cược.bên kia m cược thoải mái hàng trục đơn cũng được.đấy là phương án dự phòng nếu m k cược đc bên Ku bạn ah!Tiền bạc bên đấy cũng nhanh gọn sợ m k trúng thôi.

Cám Ơn Chủ tịch Phan bảo ... Em theo CT Gần 1 tháng nay và đã về bờ an toàn ...
Cách chơi của em là chơi nguyên Dàn 3D của anh Phan Bảo bỏ 2D 64s Và chơi 2C 36s tăng tiền ....... và em Đã thành công ... cám ơn CT rất nhiều ạ
XIN CHÀO BẠN, TIỂU MÂY THÂN MỜI BẠN THAM GIA BUỔI GIAO LƯU CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHƠI THEO CAO THỦ ĐỂ VỀ BỜ BẠN NHÉ
BẠN KẾT BẠN VÀ NHẮN CHO MÂY NHA : 0814956302
NỘI DUNG GIAO LƯU SẼ NHƯ THÀNH VIÊN NÀY CHIA SẺ:

Haizz nói ra thì k có Hv nhưng quả thật là nv. Nhưng khi ta chưa lên thuyền thì nv dc còn khi ta đang lênh đênh ngoài khơi rồi thì trên thuyền cg vẫn dễ chịu hơn dưới biển bạn ah. Đây là nói những bạn chưa sâu còn khi mình sâu rồi thì cái thuyền đó lại coi như là cái phao vào bờ thôi.
CHƠI CHAC NHẨY NHÓT ĐỨNG NÚI NÀY TRÔNG NÚI NỌ CHỨ CỨ BÁM CHẾT MB 64s CT TÔ HÙNG VÀ PB CHƠI ĐÊU TAY COI 30 NGÀY CÓ LÃI KO THUA TÔI BÙ LỖ CHO

CHƠI CHAC NHẨY NHÓT ĐỨNG NÚI NÀY TRÔNG NÚI NỌ CHỨ CỨ BÁM CHẾT MB 64s CT TÔ HÙNG VÀ PB CHƠI ĐÊU TAY COI 30 NGÀY CÓ LÃI KO THUA TÔI BÙ LỖ CHO CÓ THÁNG ĂN 21-30 nhưng có tháng ăn 24-30 bình quân lại lãi ổn

Dạo này trên trang chưa đến 17h đã ko cho cược 3d nữa mà các cao thủ chủ yếu sau 17h mới lên số, sao các bác cược đc đều ngày thế. Bày em cách cược với. Em cứ ngày cho cược ngày ko cho cược thấy chán quá luôn.
Cái này k đúng rồi, tôi thường cược xong là lên số cho anh em ngay và luôn đấy

ANH EM XEM ĐƠN CƯỢC CỦA TÔI TRONG THÁNG CÔ HỒN
CHỈ ĐI ĐỀU NHƯ ĐƠN CƯỢC. AE NÀO RẢNH CÓ THỂ TEST KĨ Ở BÀI CHỐT KÈM ĐƠN CƯỢC CỦA TÔI Ở CLB GIẢI NHẤT
SẼ HIỂU CÁCH CHƠI CHIA VỐN , PHÂN BỔ VỐN CHO CÁC MÓN LÔ - ĐỀ - 3D LÀ SẼ KIẾM ĐƯỢC LƯƠNG THÁNG NHƯ THẾ NÀO
57748

ANH EM XEM ĐƠN CƯỢC CỦA TÔI TRONG THÁNG CÔ HỒN
CHỈ ĐI ĐỀU NHƯ ĐƠN CƯỢC. AE NÀO RẢNH CÓ THỂ TEST KĨ Ở BÀI CHỐT KÈM ĐƠN CƯỢC CỦA TÔI Ở CLB GIẢI NHẤT
SẼ HIỂU CÁCH CHƠI CHIA VỐN , PHÂN BỔ VỐN CHO CÁC MÓN LÔ - ĐỀ - 3D LÀ SẼ KIẾM ĐƯỢC LƯƠNG THÁNG NHƯ THẾ NÀO
View attachment 57748
Cảm ơn Ct nhiều lắm, Ct cho e hỏi ngu chút sao tiền cược các ngày khác nhau ạ ? Ct chơi cả bet hay sao thế ?

Cảm ơn Ct nhiều lắm, Ct cho e hỏi ngu chút sao tiền cược các ngày khác nhau ạ ? Ct chơi cả bet hay sao thế ?
Chính xác, có những ngày rảnh rỗi tôi làm vài tay bet. Có lúc ăn có lúc thua. Nhưng quan điểm của tôi thua hết số tiền rót vào là ngưng.
Thắng đủ lãi là nghỉ.

Chính xác, có những ngày rảnh rỗi tôi làm vài tay bet. Có lúc ăn có lúc thua. Nhưng quan điểm của tôi thua hết số tiền rót vào là ngưng.
Thắng đủ lãi là nghỉ.
Ok Ct, e chỉ hỏi vậy thôi chứ vẫn theo dõi tk bát chốt hàng ngày của Ct và tin vào khả năng của Ct. :D

2C mình thường chơi 100k/s
Ghép 3d cho 36s chủ yếu mình tăng tiền dàn này ... 20k 1 em ....
dàn 64s ghép 3D cứ đều 5k 1 con

Bạn đã về bờ rồi chia sẻ pp tăng tiền của dàn 3d để ae học hỏi

Tự tìm cầu mà chơi. Bám theo cao thủ là chết chắc. Vì họ lúc chốt lúc không. Nếu may mắn ăn được rồi thì nghỉ đi, theo lâu là toi mạng.

Mình sẽ tìm hiểu pp chơi của bạn , nhưng mình sẽ ko đánh chão mà sẽ vào đều tiền , chão xịt sót lắm ?
Bữa nào rảnh lên lịch ngồi làm trầu bia đi ng ae mình cũng gần chỗ b thôi .!