Cầu MB - Đặc biệt 3s ngày 28/1 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
sớm hay muộn thì đỏ ăn tất các bác ạ
Đỏ đen chuẩn. Nhưng lên sớm nhiều người chơi. 1 người bảo 10người bạn. 20người kia lại có thêm bánh. Nhân lên xem bao nhiêu người chơi . liệu HDxs nó cho ra hay k

Cầu có hàng chục hàng trăm cầu cho mỗi kỳ quay. Quan trọng bắt đúng cầu hay không. Theo mình nghĩ chẳng liên quan gì đến lên sớm bị soi và lên muộn đc ăn cả. Mọi con số cầu kèo đưa ra cũng để ae tham khảo. HI VỌNG CÀNG NHIỀU THẤT VỌNG BẪY NHIÊU !
Vậy bạn k Thích. Hoặc thất vọng thì bạn xem số bên cao thủ tốp 1.2 nhé.thân

Mọi người đợi sốt ruột vậy lên tạm cầu này. Nhé. Ra hay k tùy duyên.
91865
91866

Đỏ đen chuẩn. Nhưng lên sớm nhiều người chơi. 1 người bảo 10người bạn. 20người kia lại có thêm bánh. Nhân lên xem bao nhiêu người chơi . liệu HDxs nó cho ra hay k
Bạn nói vậy trên diễn đàn có bao nhiêu người tham gia thì đều chơi cầu của bạn hết ah, trong khi đó có biết bao nhiêu cao thủ top 1 top 2 họ cũng chốt và số cũng chỉ để a e trong diễn đàn tham khảo thôi. Bạn có đảm bảo số đưa lên đều trúng k mà nói 1 đồn 10, 10 đồn 100 tất cả mọi người đều đánh nên bị đồng soi. Số bên CT quan613 đấy dàn thì cứ chén đều, còn BT thì từ đầu thángg đến giờ chén ba bốn lần, mà số thì muộn nhất là tầm 4h bác ấy đưa lên chả thấy ông đồng nào soi

Bạn nói vậy trên diễn đàn có bao nhiêu người tham gia thì đều chơi cầu của bạn hết ah, trong khi đó có biết bao nhiêu cao thủ top 1 top 2 họ cũng chốt và số cũng chỉ để a e trong diễn đàn tham khảo thôi. Bạn có đảm bảo số đưa lên đều trúng k mà nói 1 đồn 10, 10 đồn 100 tất cả mọi người đều đánh nên bị đồng soi. Số bên CT quan613 đấy dàn thì cứ chén đều, còn BT thì từ đầu thángg đến giờ chén ba bốn lần, mà số thì muộn nhất là tầm 4h bác ấy đưa lên chả thấy ông đồng nào soi
Ý tôi k phải vậy. Mỗi người phong cách riêng. Nếu thấy hợp lý thì đánh. Giờ lên cũng đỡ người tính toán