Thảo luận - 2C SXMB CHƠI QUANH NĂM ĐÁNH THEO NGÀY: ĐB + G1 + G7 - ĐÃ TEST KHÁ OK AE THAM KHẢO. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận 2C SXMB CHƠI QUANH NĂM ĐÁNH THEO NGÀY: ĐB + G1 + G7 - ĐÃ TEST KHÁ OK AE THAM KHẢO.

MÌNH ĐANG CHƠI 2 CHẠM Ở 3 GIẢI : ĐB + G1 +G7 . GẠO GẠO MỖI THÁNG CŨNG ĐỂ DƯ ĐƯỢC TÍ CÒN NẾU AE CÓ LỰC ĐẦU TƯ NHIỀU CÓ THỂ LÃI CAO . CÓ NGÀY NÀY BÙ NGÀY KIA NHƯNG CUỐI THÁNG VẪN DƯƠNG.

AE LẤY HÀNG CHỤC CỦA G1 + BÓNG DƯƠNG CỦA HÀNG TRĂM G1 LÀM 2 CHẠM ĐÁNH CHO NGÀY TIẾP THEO. ĐỀU TAY KHÔNG CHÃO.. RA 2/6 COI NHƯ LÀ HÒA RỒI..
NHƯ MÌNH ĐI ĐỀU MỖI GIẢI 10Đ * 36 = 360 * 6 = 2.160Đ :D

AE CÓ THỂ TEST THEO THÁNG NHÉ CHƠI QUANH NĂM ĐC.

KHÔNG CÓ GÌ LÀ CHÍNH XÁC 100%

Sửa lần cuối:
Xin hỏi 2 chạm là đánh đb và g1 và g7 à hay sao

Chưa kiểu này vốn hơi căng chưa kể gẫy mà k chão ăn 1 nháy vẫn lô mà phải k

Cảm ơn bácđã chia sẻ chúc may mắn nhé

Như vậy là phải nổ 3 nháy trở lên mới có lời còn 2 nháy thì lỗ nhẹ Cảm ơn bạn

MÌNH ĐANG CHƠI 2 CHẠM Ở 3 GIẢI : ĐB + G1 +G7 . GẠO GẠO MỖI THÁNG CŨNG ĐỂ DƯ ĐƯỢC TÍ CÒN NẾU AE CÓ LỰC ĐẦU TƯ NHIỀU CÓ THỂ LÃI CAO . CÓ NGÀY NÀY BÙ NGÀY KIA NHƯNG CUỐI THÁNG VẪN DƯƠNG.

AE LẤY HÀNG CHỤC CỦA G1 + BÓNG DƯƠNG CỦA HÀNG TRĂM G1 LÀM 2 CHẠM ĐÁNH CHO NGÀY TIẾP THEO. ĐỀU TAY KHÔNG CHÃO.. RA 2/6 COI NHƯ LÀ HÒA RỒI..
NHƯ MÌNH ĐI ĐỀU MỖI GIẢI 10Đ * 36 = 360 * 6 = 2.160Đ :D

AE CÓ THỂ TEST THEO THÁNG NHÉ CHƠI QUANH NĂM ĐC.

KHÔNG CÓ GÌ LÀ CHÍNH XÁC 100%
Cảm ơn bác chia sẻ

* 2 chạm = 36 số × 10₫ = 360k × 6 = 2.160k .
** Nếu trúng 2 nháy /6 = 990 × 2 = 1.980 k .
*** Cho hỏi : lãi được tính như thế nào.
Chỉ có trường hợp trúng 3 nháy mới lãi . Không biết tác giả còn phương pháp vào tiền kiểu nào không , chứ mình thấy trúng 2 nháy vẫn lỗ , còn ngày trúng 3 nháy hiếm lắm và có ngày gãy.
e bảo lỗ nhẹ chứ có phải lãi đâu VIP.
cũng có ngày này bù ngày kia VIP..có ngày húp full. cũng có ngày 3 4 nháy.. rất ít khi gãy hẳn e chạy tháng 12 dương cuối tháng đc 6tr3.... gọi là đồng ra đồng vào thôi.. chứ k chão đc đâu.

Vậy là phải nổ 3 nháy mới có lãi mồn này khó cũng cần nhiều vốn nữa chứ ít vốn k theo nổi

Thôi chắc e tạm biết cách chơi này có lẽ nó k phù hợp với số vốn cảm ơn thớt

Có cầu 1 bộ đi 2 đầu đb g1 và g7 k ạ , chỉ 1 bộ thôi nhé