Cầu MB - 3D + 4D + CẦU THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG KHÔNG ĐIỂM DỪNG CHO MỖI NGÀY | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 3D + 4D + CẦU THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG KHÔNG ĐIỂM DỪNG CHO MỖI NGÀY

bác @ltd2707197 e có vài đường cầu , bác xem ae hạ vài số. hiện e đang thích bộ 13,33,34. nếu cầu chạy chạm 3,8 giải đơn vị 7.2 ghép nghìn 4.1 tổng 4,9 dc bộ 13.
CHạm tổng 1,6 đường chéo mà k bắt dc 383 cho hnay, định dạng này vẫn đúng.
Bác bắt đc hẳn bộ kia còn gì. Bảng db tuần báo chạm tổng 16 mà. Em hnay lọc ra thành toang

Bác bắt đc hẳn bộ kia còn gì. Bảng db tuần báo chạm tổng 16 mà. Em hnay lọc ra thành toang
Đó là hqua bác ạ. Định dạng kép 11 đi vs 383 vẫn đúng. Hnay có chạm 3,8,4,9 . Cái đường chéo đề 383 hnay nó là cầu chạm tổng 1,6. Bác kỳ lân hnay bảo kép vs sát kép mà k bắt dc 383. Ảo thật. Đầu lú thật @@

Càng nhiều số thì đơn giản, đơn giản nhất là bác xem tần xuất càng đó nó về những càng nào. Ép vs cầu kèo hàng ngày. Ép vs càng của bác giông bão làm gốc. Hoặc chia ra làm 2 thể loại , loại 1 là càng 235679 , loại 2 là 0148. Check bảng tuần xem nhịp nó. Mấu chốt vẫn là 2d thôi. Nay tiếc con 383 đề. Cay. @@
Hôm nay bắt chạm 8 loại ngây T1 đau

50300

A xem tổng 27 đc ko.lấy 3 con đầu vào ngày cn cộng lại lây thêm bóng đc 2 tổng chơi cho t2.tuần trước chậm mất 1 ngày.mai cá nhân e kết tổng 2

A xem tổng 27 đc ko.lấy 3 con đầu vào ngày cn cộng lại lây thêm bóng đc 2 tổng chơi cho t2.tuần trước chậm mất 1 ngày.mai cá nhân e kết tổng 2
Cộng đề ra chạm cho nhanh em ơi

Mỗi tuần tớ tạo 1 topic cs cầu kèo nhé mn..Mời cả nhà cùng tham luận cầu kèo tại topic mới.. Chúc cả nhà may mắn.. topic pic này mình dừng đăng bài tại đây