Cầu MB - 3D càng duy nhất nuôi tuần | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
200s vao the thi an gi
e nhầm 100s ạ. mà 100s cũng k có lãi luôn.
e đang tính đến phương hướng bắt bạch thủ đề trong 1 thang.
mỗi ngày chỉ đánh 100k nuôi 1 con duy nhất. trong tháng ăn là lãi to.
cái quan trọng nhất là bắt con bạch thủ đó trong vòng 30 ngày. thì kể cả mình bắt con ý 3 tháng mình vẫn lãi hẳn 3 củ

cái quan trọng nhất là bắt con bạch thủ đó trong vòng 30 ngày. thì kể cả mình bắt con ý 3 tháng mình vẫn lãi hẳn 3 củ
như con 77 gan gần 300 ngày như hôm nay thì sao bak :)))

như con 77 gan gần 300 ngày như hôm nay thì sao bak :)))
vâng e đang nói lên ts tưởng của e. bắt bạch thủ 1 con trong 30 ngày. e k nghĩ k có nổi 1 cầu nào k ra đc. trc e tính bắt 1 con kép. nhưng vẫn chưa soi dc cầu nào ra hồn ra được trong 30 ngày. may ra chơi dàn tổng còn có tý. @@ vốn ít ăn 1 phát no cả tháng đó bác

vâng e đang nói lên ts tưởng của e. bắt bạch thủ 1 con trong 30 ngày. e k nghĩ k có nổi 1 cầu nào k ra đc. trc e tính bắt 1 con kép. nhưng vẫn chưa soi dc cầu nào ra hồn ra được trong 30 ngày. may ra chơi dàn tổng còn có tý. @@ vốn ít ăn 1 phát no cả tháng đó bác
ko ổn đâu bak, chơi vậy thì các cao thủ chơi lâu r

Nếu nuôi 1 con btd thì theo chủ tịch giông bão ấy bạn. K thì nuôi std 171 có khả thi chúc bạn rr

Mình ko có time nên viết bài ngắn ngọn thôi
Ae lấy con đầu vào của giải ĐB thứ 2 hàng tuần và bóng dương của chính nó làm càng 3D nuôi trong tuần

Tuần này thứ 2 con đầu vào của Gđb là 9, bóng dương của 9 là 4, vậy là ta có 3D càng 4,9 nuôi trong tuần
Đường cầu chủ yếu ăn thẳng ít khi ăn bóng nên mình đánh giá cao càng 9, vậy BT 3D càng 9 lót càng 4
Chúc ae may mắn
View attachment 90212
Chúc các ae may mắn mình cũng kha khá kết càng 9 và 3càng 910

1 con thi tham qua.ban cu choi song thu de cua hihi.thang nao cung an.hihi an roi thi chuyen sang giong bao.cu thay nhau 2 nguoi day ma choi.

Tuàn này cứ kẹp con 4 với con 9 vào đó cho ăn chắc. Mong nổ rr cả nhà ạ.

tuần trước chia sẻ cầu 3D nuôi càng 4,9 này thì tịt ngấm, tuần này chưa kịp nuôi 3D càng 0 thì nổ luôn ngày đầu rùi

E cũng bắt càng tương tự như bác nhưng mà e lấy luôn con đầu con cuối giải đb t2 hàng tuần làm càng.cũng chén 2 phát càng 0,7 tuần này rồi

Bắt được hai càng mà chạy đều thì quá ngon. Coi như chơi dàn tuần 2D 20s.
Cuối khung thì ưu tiên ghép 3D dàn kết.