Cầu MB - 4 CHẠM CHƠI QUANH NĂM | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu thông quá e ạ cầu này a chơi nhiều năm rồi, ăn chơi gãy dừng thông lại chơi tiếp
Em cung thay no chay kha on ap.nhung ae minh choi nhieu gian qua thi von hoi cang.neu choi 1 gian phu danh nho roi choi chao 1:2:6 em thay kha la on.nhu gian co dinh em dang choi thay cung duoc.tuy minh vao tien nho nhung chet minh gap chao ko nghi thanh ra den hom nay no dem lai loi nhuan ko kem gi gian ngay bac ah.

Em cung thay no chay kha on ap.nhung ae minh choi nhieu gian qua thi von hoi cang.neu choi 1 gian phu danh nho roi choi chao 1:2:6 em thay kha la on.nhu gian co dinh em dang choi thay cung duoc.tuy minh vao tien nho nhung chet minh gap chao ko nghi thanh ra den hom nay no dem lai loi nhuan ko kem gi gian ngay bac ah.
Chuẩn rồi a chơi vậy đó, 1 ngày + 1 cố định chia Vốn và căn để chơi. A loại 2 dàn còn khoảng dưới 100s ghép càng chơi 2 giải suốt. Nếu chơi Đề biết tính cũng tương đối ổn.

bác cho em hỏi tý chơi như nào cho ổn v ạ.em loạn phương pháp quá k biết đi như nào cho hợp lý ạ

bác cho em hỏi tý chơi như nào cho ổn v ạ.em loạn phương pháp quá k biết đi như nào cho hợp lý ạ
Lấy dàn 64s ghép 7 càng chơi 3d Đề nhé ae, có thể vào topic Cầu Sài Gòn tham khảo thêm dàn và càng để chơi mỗi ngày