Lotto Bet - 500K, CHƠI 1 ĐÔI CẢ NGÀY CHO NHỮNG TAY NGHIỆN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet 500K, CHƠI 1 ĐÔI CẢ NGÀY CHO NHỮNG TAY NGHIỆN

PHANBAO 

Tổng Tư Lệnh
Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
314,829
Điểm
223
Xu
185,413Xu
Anh em đa phần nhắn với tôi rằng, em chơi ban đầu có ăn rồi tham, hễ rảnh là chơi, dẫn đến say bạc.
Trong cái thời gian khó khăn, nhiều anh em thất nghiệp thế này thì khó tránh khỏi điều đó.
Thôi thì đối với những anh em nghiện như thế thì chỉ còn 1 cách đó là CHỌN 1 TRÒ CHƠI DỄ, ÍT VỐN - CHƠI CẢ NGÀY- CHƠI ĐẾN KHI CHÁN.
Anh em cứ vào mục Cách chơi, tổng 5 banh, chọn 1 đôi. Tay nào cũng vào điểm cho tôi. Không ngừng bất kì tay nào. Đó là cách chữa say bạc cho anh em đang trong thời gian thất nghiệp như thế.

NHƯ TRONG BẢNG KẾT QUẢ GỒM 15 KỲ. CÙNG VỚI TỶ LỆ 1 ĂN 1,92 THÌ KIỂU GÌ ANH EM CŨNG CÓ LÃI.

***Và tôi luôn khuyến khích anh em chơi đều tay, và luôn phải chia vốn.
Đặc biệt, anh em nào vốn ít ỏi 500 cũng có thể chơi ngon lành

CHƠI CÓ VỐN VÀ BỚT NGHIỆN RỒI THÌ LÊN 1 HÀNG SỐ VÀ HẬU NHỊ
KHI NÀO CHÁN VÀ HẾT NGHIỆN THÌ CHƠI ĐỦ CHỈ TIÊU LÀ NGƯNG.

31398

CÁI NÀY KHÔNG CẦN CẦU KÈO GÌ.
DẤU HIỆU CHẮC NHƯ ANH EM TA NGHỆN BIA, NGHIỆN THUỐC :LOL:
CỨ ĐI ĐỀU TIỀN, VÃ LIÊN TỤC.
KIỂU GÌ CŨNG CÓ LÚA.
LUÔN LUÔN GHIM TRONG ĐẦU, KHÔNG TẤT TAY LÀ SẼ SỐNG DAI NHÉ ANH EM

31399

CÁI NÀY KHÔNG CẦN CẦU KÈO GÌ.
DẤU HIỆU CHẮC NHƯ ANH EM TA NGHỆN BIA, NGHIỆN THUỐC :LOL:
CỨ ĐI ĐỀU TIỀN, VÃ LIÊN TỤC.
KIỂU GÌ CŨNG CÓ LÚA.
LUÔN LUÔN GHIM TRONG ĐẦU, KHÔNG TẤT TAY LÀ SẼ SỐNG DAI NHÉ ANH EM

View attachment 31399
hay cho câu ' KHÔNG TẤT TAY SẼ SỐNG DAI'
THẤM

Anh em đa phần nhắn với tôi rằng, em chơi ban đầu có ăn rồi tham, hễ rảnh là chơi, dẫn đến say bạc.
Trong cái thời gian khó khăn, nhiều anh em thất nghiệp thế này thì khó tránh khỏi điều đó.
Thôi thì đối với những anh em nghiện như thế thì chỉ còn 1 cách đó là CHỌN 1 TRÒ CHƠI DỄ, ÍT VỐN - CHƠI CẢ NGÀY- CHƠI ĐẾN KHI CHÁN.
Anh em cứ vào mục Cách chơi, tổng 5 banh, chọn 1 đôi. Tay nào cũng vào điểm cho tôi. Không ngừng bất kì tay nào. Đó là cách chữa say bạc cho anh em đang trong thời gian thất nghiệp như thế.

NHƯ TRONG BẢNG KẾT QUẢ GỒM 15 KỲ. CÙNG VỚI TỶ LỆ 1 ĂN 1,92 THÌ KIỂU GÌ ANH EM CŨNG CÓ LÃI.

View attachment 31398
Cảm ơn a phan bảo ạ

View attachment 31398

Chơi như ct P Bảo cũng được . Kiếm ly cafe thôi..chứ thêm bát phở thì...hơi căng...chúng ta phải hoc hỏi các CT cao thủ mới an tâm được....môn nào cũng phải học và tham khảo....mới thành công