Lotto Bet - 500K, CHƠI 1 ĐÔI CẢ NGÀY CHO NHỮNG TAY NGHIỆN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet 500K, CHƠI 1 ĐÔI CẢ NGÀY CHO NHỮNG TAY NGHIỆN

Anh em đa phần nhắn với tôi rằng, em chơi ban đầu có ăn rồi tham, hễ rảnh là chơi, dẫn đến say bạc.
Trong cái thời gian khó khăn, nhiều anh em thất nghiệp thế này thì khó tránh khỏi điều đó.
Thôi thì đối với những anh em nghiện như thế thì chỉ còn 1 cách đó là CHỌN 1 TRÒ CHƠI DỄ, ÍT VỐN - CHƠI CẢ NGÀY- CHƠI ĐẾN KHI CHÁN.
Anh em cứ vào mục Cách chơi, tổng 5 banh, chọn 1 đôi. Tay nào cũng vào điểm cho tôi. Không ngừng bất kì tay nào. Đó là cách chữa say bạc cho anh em đang trong thời gian thất nghiệp như thế.

NHƯ TRONG BẢNG KẾT QUẢ GỒM 15 KỲ. CÙNG VỚI TỶ LỆ 1 ĂN 1,92 THÌ KIỂU GÌ ANH EM CŨNG CÓ LÃI.

***Và tôi luôn khuyến khích anh em chơi đều tay, và luôn phải chia vốn.
Đặc biệt, anh em nào vốn ít ỏi 500 cũng có thể chơi ngon lành

CHƠI CÓ VỐN VÀ BỚT NGHIỆN RỒI THÌ LÊN 1 HÀNG SỐ VÀ HẬU NHỊ
KHI NÀO CHÁN VÀ HẾT NGHIỆN THÌ CHƠI ĐỦ CHỈ TIÊU LÀ NGƯNG.

View attachment 31398ê em chào anh phan bảo

em là thành vien mới chưa biết choi anh có chia sẻ em cách vào tiền dàn 64s của anh

cầu này ăn chắc mặc bền này

Anh Phan Bảo dạo này có cầu mới không nhể ???

Đánh vừa vốn nhẹ tay kiếm lãi đủ nghỉ

Cầu ăn theo năm tháng
43936

Dấu hiệu tầm mấy giờ thì cầu này về ạ

Cám ơn anh CẦU KÈO vẫn bền

CT Phan Bảo ơi cuối tuần giúp em tí

Nó lại hợp lý thật mới được 1 triệu ngừng rồi :+:+

A e vào tiền đúng một mức quy định nếu vốn 10m thì vào 100k 1 lần không nhân lên vốn 5m vào 50k 1 lần. Kiểu gi cũng lãi. Kể cả 10 ván không ra vẫn đi mức tiền đó không nhân sau 50 kỳ hay 100 kỳ vẫn lãi. Đã tes. Đừng tham mà nhân lên nó mà 10 kỳ ko ra la oẳng, đánh này mất thời gian cho nhưng a e nghiện nhưng có lãi

A e vào tiền đúng một mức quy định nếu vốn 10m thì vào 100k 1 lần không nhân lên vốn 5m vào 50k 1 lần. Kiểu gi cũng lãi. Kể cả 10 ván không ra vẫn đi mức tiền đó không nhân sau 50 kỳ hay 100 kỳ vẫn lãi. Đã tes. Đừng tham mà nhân lên nó mà 10 kỳ ko ra la oẳng, đánh này mất thời gian cho nhưng a e nghiện nhưng có lãi
Anh đã test thử với mức tiền đi đều rồi hả