64s.Tôi bắt theo cung hoàng đạo , thái cực ,âm dương | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

64s.Tôi bắt theo cung hoàng đạo , thái cực ,âm dương

mình là gái chứ k phải trai mình 34 tuổi , đến với số là do duyên thôi, trc mình hay ngủ mơ con số hay ra rồi sau này chuyển sang bắt chứ k biết cầu kèo mấy, vì bắt theo cung hoàng đạo thái cực âm dương,12 cung ,12 con giáp chia làm 3 cung để bắt chạm 4 chạm lên dàn hàng ngày, đôi khi trượt là do quỹ đạo quay nhanh hoặc chậm, lên lệch chạm, mình chỉ ham mê soi bắt chứ lại ít chơi, nói ae tin hay k thì tuỳ

Bắt theo phương pháp của chị có ổn ko chị, mot tháng an khoảng bao nhiêu ngày ak

mình là gái chứ k phải trai mình 34 tuổi , đến với số là do duyên thôi, trc mình hay ngủ mơ con số hay ra rồi sau này chuyển sang bắt chứ k biết cầu kèo mấy, vì bắt theo cung hoàng đạo thái cực âm dương,12 cung ,12 con giáp chia làm 3 cung để bắt chạm 4 chạm lên dàn hàng ngày, đôi khi trượt là do quỹ đạo quay nhanh hoặc chậm, lên lệch chạm, mình chỉ ham mê soi bắt chứ lại ít chơi, nói ae tin hay k thì tuỳ
Chào e anna444, a cũng rất thích chơi đề dàn 64s giống e. A mệnh thủy hơn e 20 tuổi, e có thể tặng cho a dàn 64s chơi cố định mỗi ngày được thì tốt quá. Hoặc chia sẻ dàn 64s mỗi ngày cho nọi người TK và chơi thì tuyệt vời, còn chuyện tin hay ăn hoặc thua a nghĩ Tùy duyên e ạ. Chúc e luôn trẻ đẹp, mạnh khỏe, may mắn, hạnh phúc và thịnh vượng nhé ???????????????

mình mong được mở rộng tầm nhìn với phương pháp bắt cầu của bạn. để mà hiểu được phương pháp của bạn thì đầu tiên phải thuộc hết các con số trong 12 con giáp. ai bắt thạo được phương pháp này người đấy có thể xem được tử vi và ngày tốt ngày xấu