A.e muốn thi gì ngoài STL và BTL??? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

A.e muốn thi gì ngoài STL và BTL???

mình thấy nên mở thêm 2 cuộc thi hàng tháng sau:
1. Đề giới hạn max 36 số
2. Song thủ lô khung 2 ngày

trên diễn đàn mình chưa thấy có sân chơi lô trượt , mình thấy có nhiều nơi ae chơi lô trượt khá nhiều và chỗ mình cũng có chơi , mình nghĩ chắc nhiều nơi không chơi nhưng chơi lô trượt cũng khá khó để xác định đc cầu kèo , nếu có thêm sân chơi này chắc sẽ bổ ích và nhiều cái mới lạ cho ae tham gia chơi
sẽ ko có cuộc thi lô trượt đây đâu bạn, vì kubet ko có ghi lô trượt nhé.

trên diễn đàn mình chưa thấy có sân chơi lô trượt , mình thấy có nhiều nơi ae chơi lô trượt khá nhiều và chỗ mình cũng có chơi , mình nghĩ chắc nhiều nơi không chơi nhưng chơi lô trượt cũng khá khó để xác định đc cầu kèo , nếu có thêm sân chơi này chắc sẽ bổ ích và nhiều cái mới lạ cho ae tham gia chơi
tiền ăn không cao món này, tưởng dễ nhưng ko hề dễ nhé,

mình thấy nên mở thêm 2 cuộc thi hàng tháng sau:
1. Đề giới hạn max 36 số
2. Song thủ lô khung 2 ngày
lô khung 2 ngày lúc nào cũng có sẵn ở quân khu chăn nuôi rồi, vì sô sluowngj thành viên tham gia đông nên BTC sẽ cắt cử người thống kê lại vào tháng 10 nhé

[Góc khảo sát] A.e muốn BTC DIỄN ĐÀN tổ chức thi chốt số MIỀN BẮC ngoài STL và BTL là chủ đề gì... bình luận tại đây nhé!
Ví dụ:

Thi đề
GIẢI NHẤT
GIẢI BẢY...
Muốn thi đề hay 3 càng lô đây a.e
5404

Amin minh nâng cấp tai khoản thi lam thế nào mong Amin dup đỡ

[Góc khảo sát] A.e muốn BTC DIỄN ĐÀN tổ chức thi chốt số MIỀN BẮC ngoài STL và BTL là chủ đề gì... bình luận tại đây nhé!
Ví dụ:

Thi đề
GIẢI NHẤT
GIẢI BẢY...
Thi chốt xiên 2. Mỗi cao thủ chốt 1 ngày 12 cặp. anh em sẽ vào tiền theo 1 trong các cao thủ để cổ vũ cho nó rộn làng.