Lotto Bet - Ae chỉ cách đánh lottobet để vào bờ .chủ nợ đến nhà rồi .chỉ có đánh lottobet mới nhanh vào bờ đc.mong ae chỉ với | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Ae chỉ cách đánh lottobet để vào bờ .chủ nợ đến nhà rồi .chỉ có đánh lottobet mới nhanh vào bờ đc.mong ae chỉ với

E cũng tìm hiểu và chơi theo vài phuong pháp nhưng mình vẫn đi sai hướng thành ra từ ngày chơi lotobet den giờ cung dc nửa năm mà nó đem số nợ gần 100 củ về cho e . Giờ hết vốn chả biet gỡ kiểu gì . Tiền thì toàn lãi ngày co a e nào giống em ko ?

Trên mục “Cầu kèo lottobet” ko thiếu các phương pháp chơi anh em kinh nghiệm họ chắt lọc cũng như phương pháp họ nêu khá nhiều. Anh em nên vao đó tìm hiểu. Các cao thủ đã bỏ thời gian lập topic đầy đủ các thể loại rồi, cách thức canh cầu và phương pháp vào tiền với từng hạng mục đủ cả. Từ chủ tịch đến các cao thủ dày dạn kinh nghiệm và các anh em mới chơi họ chơi thấy hiệu quả và chia sẻ để anh em cùng cá kiếm.

CÓ lẽ nào các lí tưởng bé gặp nhau, tôi chọn đại suốt, có xem cầu kèo j đâu, nói là có học cầu cho có vậy thôi à, vẫn xem cầu mà ít áp dụng lắm
Ko phải là chọ đại cái đấy của các bác là kinh nghiệm và cảm giác rồi

Trên mục “Cầu kèo lottobet” ko thiếu các phương pháp chơi anh em kinh nghiệm họ chắt lọc cũng như phương pháp họ nêu khá nhiều. Anh em nên vao đó tìm hiểu. Các cao thủ đã bỏ thời gian lập topic đầy đủ các thể loại rồi, cách thức canh cầu và phương pháp vào tiền với từng hạng mục đủ cả. Từ chủ tịch đến các cao thủ dày dạn kinh nghiệm và các anh em mới chơi họ chơi thấy hiệu quả và chia sẻ để anh em cùng cá kiếm.
Ban chỉ cách đánh đc 100k 1 ngày đc ko

Ban chỉ cách đánh đc 100k 1 ngày đc ko
Bạn à tại topic cầu kèo tôi có chia sẻ đầy đủ phương pháp cũng như dàn số và cách vào tiền các nhóm chơi từ hậu nhị đến hậu tứ đó link đây bạn vào đó tham khảo, đọc hiểu các phương pháp tôi nêu nhé. Cố gắng học trước rồi đánh sau cũng chưa muộn; https://caothusohoc.com/threads/cau...am-hau-tu-3d-4d-trong-lottobet-sanh-a-b.8034/

Mong bạn chỉ cách đánh dan 64s .mình âm quá
dàn 64s chơi hậu nhị b có thể tham khảo của các ct. Vd như dàn 64s của ct PhanBao. ăn rất đều và ổn định

Ae nói đồng để ý. Mọi người toàn chơi tiền trăm triệu còn mình chơi tiền trăm ngìn chả nhẽ nó cũg dành thời jan cho mình à