Lotto Bet - Ae nào chỉ mình cách bắt hậu nhị ghép số được không. Xin cảm ơn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Ae nào chỉ mình cách bắt hậu nhị ghép số được không. Xin cảm ơn

Ae nào chỉ mình cách bắt hậu nhị ghép số được không. Xin cảm ơn
nếu bạn chơi 4 chạm . bạn lấy bất kì số nào (một trong 5 hàng bạn tiến lên 4 nước ). trước khi chơi tét trước 15 kì hàng nào ăn nhiều thì bạn lấy hàng đó mà tiến . nhớ rằng không được tham lam . ghép số bạn vào hậu nhị phức hợp chọn digit nhé . ví dụ bạn bắt 4 chạm 3456 thì bạn chỉ cần gõ hàng chục (3456) hàng đơn vị (3456).

nếu bạn chơi 4 chạm . bạn lấy bất kì số nào (một trong 5 hàng bạn tiến lên 4 nước ). trước khi chơi tét trước 15 kì hàng nào ăn nhiều thì bạn lấy hàng đó mà tiến . nhớ rằng không được tham lam . ghép số bạn vào hậu nhị phức hợp chọn digit nhé . ví dụ bạn bắt 4 chạm 3456 thì bạn chỉ cần gõ hàng chục (3456) hàng đơn vị (3456).
bác eden có nhiêu bai hay quá bác cse thêm cho ae đi bác

e đang đi xa quá bác vớt e với

e đang đi xa quá bác vớt e với
nếu bạn chơi 4 chạm hậu nhị may thì đủ tiền đóng lãi ,ngược lại tỉ lệ ddi xa hơn cũng rất cao . tôi cũng từng ra đảo vì 4 chạm , nên tôi rất rõ . phải bán đất trả nợ đó ae . ae có thể tét cầu từ bài đăng của tôi nhé . loại khan cả 5 hàng .đánh cả tiền tam trung tam và hậu tam và đi đều tiền .vì mỗi hàng 7 con thì chỉ có 343 đơn .nhẹ nhàng đi 1k .cả ba đầu hên ăn cả kém cũng được 1 thì hoà .
+ một cầu về bờ nữa là khi ra 1 đôi bạn lấy cả 4 số vừa ra đó đánh vào hàng trăm đi 4 tay là ok . nhưng nấp được tay nào thì núp . tét kĩ trước khi chơi nhé