Về bờ - Ae nào muốn về bờ theo Dàn đề bác huanhoahon | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ae nào muốn về bờ theo Dàn đề bác huanhoahon

Theo dàn 36s còn dàn 20s lót thôi khi nào gẫy bạn chảo tiền lên Dàn đề của bác huân ăn điều ae cứ để ý xem cảm ơn bác huan nhiều trước hay theo dàn phản bảo giờ theo bác huan
Chão tiền dàn 36s tỉ lệ thế nào là tối ưu vậy bác

Theo dàn 36s còn dàn 20s lót thôi khi nào gẫy bạn chảo tiền lên Dàn đề của bác huân ăn điều ae cứ để ý xem cảm ơn bác huan nhiều trước hay theo dàn phản bảo giờ theo bác huan
Mình mới vào cho mình hỏi tí tỉ lệ ăn của bác huanhoahong như thế nào ah

Mình mới vào cho mình hỏi tí tỉ lệ ăn của bác huanhoahong như thế nào ah
Tỷ lệ bạn theo dõi bác ấy biết nói chung là bạn vào tiền đúng như tỷ lệ là có lãi nha bạn tì theo vốn bạn nhiều hay ít ae ko muốn đau đầu nghiên cứu cầu kèo cứ 17h40 bác ấy lên số ae cobyp là múc thôi ae có j ko hiểu hỏi tôi chỉ dẫn cho

Gay là hôm sau đanh tO lên hả anh
Ae đọc kỹ cho mình nè ae thấy bác ấy chia sẽ cầu kèo chưa khi nao ae thấy gdb có 3 con số dóng nhau thì ae cứ đánh mạnh tay Dàn đề của bác ấy bao nổ còn Dàn đề của bác ấy 1 tuần ăn 2 lần tháng kiếm hơn 10 củ là ok rồi tại vốn mình nhỏ mình chơi ko tham theo tỷ lệ nhất định chúc ae vào bờ cùng mình

Ae đọc kỹ cho mình nè ae thấy bác ấy chia sẽ cầu kèo chưa khi nao ae thấy gdb có 3 con số dóng nhau thì ae cứ đánh mạnh tay Dàn đề của bác ấy bao nổ còn Dàn đề của bác ấy 1 tuần ăn 2 lần tháng kiếm hơn 10 củ là ok rồi tại vốn mình nhỏ mình chơi ko tham theo tỷ lệ nhất định chúc ae vào bờ cùng mình
a cho e hỏi dàn bác huân hoa hông dàn 36 tuần ăn mấy lần ah
A cho e hoi

Cho m hoi này: khi thay đb có 3 con giống nhau là dàn của ct hhh nổ 100%, hay là khg thấy xh 3 con gióng nhau đó.