Về bờ - Ae nào muốn về bờ theo Dàn đề bác huanhoahon | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ae nào muốn về bờ theo Dàn đề bác huanhoahon

Vốn to ăn to - vốn bé ăn bé, cứ đều đều em nhé.
A cũng chia sẻ kinh nghiệm khá nhiều rồi, đa phần anh em cứ muốn 1 đập ăn ngay nên cũng khó.
Chúc em và gia đình sức khỏe
Anh có chia sẻ 1 số phương pháp chơi cầu rình để anh em tham khảo thêm trong phần cầu kèo, anh em rảnh có thể xem qua tích cop kinh nghiệm chiến đấu.
Bảng vốn đi tỉ lệ thế này dk ko anh ?

Đính kèm

Vốn to ăn to - vốn bé ăn bé, cứ đều đều em nhé.
A cũng chia sẻ kinh nghiệm khá nhiều rồi, đa phần anh em cứ muốn 1 đập ăn ngay nên cũng khó.
Chúc em và gia đình sức khỏe
Anh có chia sẻ 1 số phương pháp chơi cầu rình để anh em tham khảo thêm trong phần cầu kèo, anh em rảnh có thể xem qua tích cop kinh nghiệm chiến đấu.
Chúc ct nhiều sức khỏe mong học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm từ ct chơi cái môn này không nóng vội được phải bình tĩnh và học thêm phương pháp chơi cứ đánh điều vốn không vội cửa kiếm lúa điều

Vốn 6m theo dàn 36s đi theo tỷ lệ thế nào chủ thớt
Vốn 6m ae cứ lấy máy tính chia ra nha ae phải chừ ra nhiều khi bị gẫy 5 đến 6 ngày.
Ae ko biết j cứ hỏi mình chỉ tận tình cho ae ta cùng vào bờ kiếm tiền mua sữa cho con

Vốn 6m ae cứ lấy máy tính chia ra nha ae phải chừ ra nhiều khi bị gẫy 5 đến 6 ngày.
Ae ko biết j cứ hỏi mình chỉ tận tình cho ae ta cùng vào bờ kiếm tiền mua sữa cho con
Bác có chơi bet k hay theo mỗi dàn đề