Về bờ - Ae nào muốn về bờ theo Dàn đề bác huanhoahon | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ae nào muốn về bờ theo Dàn đề bác huanhoahon

Theo dàn của ct Huấn hn là húp r tiếc quá

Chỉ cần tuần nào cũng húp 6/7 là đc \-strong

Mấy bác nên chọn 1 ct hợp vời mình chơi đến hết tháng thấy lời thì ok theo tiếp chứ mấy bác theo tùm tumg la sao mà về bờ

Một lưu ý nữa với anh em nhé, anh em nhớ nếu thua phải thua trong tầm kiểm soát, Ví dụ chão đến ngày thứ 3 ko ra thì dừng, cắt lỗ, hôm sau vào lại từ đầu ko cay cú, say bạc. Đề hôm nào cũng quay lên anh em đừng khô máu rồi lại dạt vòm

Một lưu ý nữa với anh em nhé, anh em nhớ nếu thua phải thua trong tầm kiểm soát, Ví dụ chão đến ngày thứ 3 ko ra thì dừng, cắt lỗ, hôm sau vào lại từ đầu ko cay cú, say bạc. Đề hôm nào cũng quay lên anh em đừng khô máu rồi lại dạt vòm
thua mà vẫn giữ được bình tĩnh ko cay cú, nhẹ nhàng làm lại mới là bản lĩnh, những người thắng người ta có kể cho anh em lúc người ta thua như thế nào không ! ok anh em nhé

Cam on bac da dan dat ae vao bo

Ae chủ yếu theo dàn 36s nha ae còn 20s lót thôi ko bỏ luôn cũng dc mình tính tháng kiếm 15 củ thôi mình chơi nhỏ
Vốn to ăn to - vốn bé ăn bé, cứ đều đều em nhé.
A cũng chia sẻ kinh nghiệm khá nhiều rồi, đa phần anh em cứ muốn 1 đập ăn ngay nên cũng khó.
Chúc em và gia đình sức khỏe
Anh có chia sẻ 1 số phương pháp chơi cầu rình để anh em tham khảo thêm trong phần cầu kèo, anh em rảnh có thể xem qua tích cop kinh nghiệm chiến đấu.