Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Vốn cao nhưng mình thấy cầu ổn anh em có thấy vậy ko

Đúng rồi bạn nếu bỏ ra mấy chục triệu 1 ngày kiếm 2 - 3 triệu như cầu của mình k hề khó rồi phải ko bạn
Mình thấy nó đi 3 tay là ổn rồi , sang tay thứ 4 cũng hơi hốt

Mình thấy nó đi 3 tay là ổn rồi , sang tay thứ 4 cũng hơi hốt
Nhưng cầu này mình chưa thấy sang tay thứu 4 thứ 5 họa huần lắm mới ra , mà có khi lúc ra ăn 2 đầu rồi ấy bạn

View attachment 62455
Vẫn cứ cầu đấy anh em vẫn ăn lo ,nếu thật sự có vốn 5 tay để mà vào tiền mình nghĩ cầu này chính là cầu về bờ của anh em , nhiều anh em có rất nhiều vốn , cũng có người ko , lên anh em cứ tham khảo nhé . Đây là 100 kì gần nhất chưa tay nào quá 3 tay , hiện tại bây giờ vẫn đang chạy , Tôi tính thế này cho anh em nhé
VD : 1 ván đầu anh em đánh 5d = 2 đầu 360k ( gãy ) => mất 360k
2 ván sau anh em đánh 20d = 2 đầu =1440k ( ăn 1 đầu được 1940k - (720k+360k) = 860k lãi (nếu gãy 2 tay sang tay thứ 3)
3 ván sau anh em đánh 40d = 2 đầu = 2880k ( ăn 1 đầu được 3880k - (1080+1440) = 1360k lãi (nếu gãy 3 tay sang tay thứ 4)
4 ván sau anh em đánh 80d = 2 đầu = 5760k ( ăn 1 đầu được 5760k - (2520+2880k) = 360k lãi
Đây là tính 4 tay nhé anh em còn tay 5 anh em vào bao nhiêu do anh em , nhưng tôi thấy cầu này đang ăn rất thông ko đến tay thứ 5 cách đi tiền là ntn anh em tham khảo . vốn dày chắc mình nghĩ đánh theo cầu này khá là ổn. Mình tính như vậy anh em thử xem có hợp lí ko ? Nếu ko hợp lí có thể cmt phía dưới cảm ơn anh em chúc anh em luôn rr cầu này
Cảm ơn chia sẻ , quá tâm huyết

Anh em nào ko chơi vốn cao thì đánh 1 hàng số nhé

Tại sao tôi bỏ 567 => vì anh em nhìn vào bảng phân tích hàng chục ngàn và tất cả các hàng Con số 7 hầu hết ko có mặt trong thấp nhất 8 kì => lựa chọn 1 loại 7 , 6 vì thứ nhất tần suất của nó cũng khá ít trong 8 kì chỉ có 1 lần xuất hiện , và k có lần nào xuất hiện ở hàng chục ngàn đương nhiên loại 6 là lí do thứ 2 5 tần xuất ra là 3 lần cả các hàng nên không chọn là điều đương nhiên . Nhưng k thể nuôi như thế mãi vì nó có 5 ra hàng trăm của kì 427 lên những kì tiếp theo ko thể bỏ 5 vì báo 5 ra chục ngàn hoặc ngàn nên anh em lại phải soi 1 cầu mới và dựa vào các kì tiếp theo để đánh nữa anh em hiểu chưa . Chúc anh em may mắn với cầu của tôi
cảm ơn

Ct cho minh hoi nhug cầu kèo ct chia se.nhug nguoi it vốn nên chơi cái nào phù hợp nhất ạ

View attachment 62455
Vẫn cứ cầu đấy anh em vẫn ăn lo ,nếu thật sự có vốn 5 tay để mà vào tiền mình nghĩ cầu này chính là cầu về bờ của anh em , nhiều anh em có rất nhiều vốn , cũng có người ko , lên anh em cứ tham khảo nhé . Đây là 100 kì gần nhất chưa tay nào quá 3 tay , hiện tại bây giờ vẫn đang chạy , Tôi tính thế này cho anh em nhé
VD : 1 ván đầu anh em đánh 5d = 2 đầu 360k ( gãy ) => mất 360k
2 ván sau anh em đánh 20d = 2 đầu =1440k ( ăn 1 đầu được 1940k - (720k+360k) = 860k lãi (nếu gãy 2 tay sang tay thứ 3)
3 ván sau anh em đánh 40d = 2 đầu = 2880k ( ăn 1 đầu được 3880k - (1080+1440) = 1360k lãi (nếu gãy 3 tay sang tay thứ 4)
4 ván sau anh em đánh 80d = 2 đầu = 5760k ( ăn 1 đầu được 5760k - (2520+2880k) = 360k lãi
Đây là tính 4 tay nhé anh em còn tay 5 anh em vào bao nhiêu do anh em , nhưng tôi thấy cầu này đang ăn rất thông ko đến tay thứ 5 cách đi tiền là ntn anh em tham khảo . vốn dày chắc mình nghĩ đánh theo cầu này khá là ổn. Mình tính như vậy anh em thử xem có hợp lí ko ? Nếu ko hợp lí có thể cmt phía dưới cảm ơn anh em chúc anh em luôn rr cầu này
Anh em vẫn đang chơi cầu của mình chứ , hôm nay mình bận quá cũng chưa nghĩ ra cầu mới cho anh em xem tiếp. Mình có vào xem lại cầu hôm qua mình lên vẫn còn chạy tươi lắm anh em, chạy không quá 3 tay anh em cứ test trước rồi chơi tiếp nhé.
Chúc anh em may mắn
62649

Anh em vẫn đang chơi cầu của mình chứ , hôm nay mình bận quá cũng chưa nghĩ ra cầu mới cho anh em xem tiếp. Mình có vào xem lại cầu hôm qua mình lên vẫn còn chạy tươi lắm anh em, chạy không quá 3 tay anh em cứ test trước rồi chơi tiếp nhé.
Chúc anh em may mắn
View attachment 62649
Cầu của bác là chuẩn rồi từ hôm theo bác chơi tôi cũng ăn được kha khá bác ơi

cứ thong thả chơi thôi đca đường còn dài mà đca bận việc cứ giải quyết xong rồi lên cầu cho ae chơi

cứ thong thả chơi thôi đca đường còn dài mà đca bận việc cứ giải quyết xong rồi lên cầu cho ae chơi
Ok anh em ơi mình có để tí mình sắp xếp được công việc có thời gian lại lên soi cầu cho anh em chơi tiếp