Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

vẫn chạy đều vẫn chơi được tiếp kkk

Anh em vẫn đang chơi cầu của mình chứ , hôm nay mình bận quá cũng chưa nghĩ ra cầu mới cho anh em xem tiếp. Mình có vào xem lại cầu hôm qua mình lên vẫn còn chạy tươi lắm anh em, chạy không quá 3 tay anh em cứ test trước rồi chơi tiếp nhé.
Chúc anh em may mắn
View attachment 62649
ko nghĩ lại có những đường cầu như thế đó pro

Đúng rồi bạn nếu bỏ ra mấy chục triệu 1 ngày kiếm 2 - 3 triệu như cầu của mình k hề khó rồi phải ko bạn
chơi nhẹ kiếm đôi trăm cafe là ok rồi huynh ơi,sóng lớn khó nhai lắm

62893

Đây là " Live bet " lên anh em có thể nuôi thoải mái nhé .
Vốn vào để nuôi như mình đánh 5 - 15 - 30 3 tay nếu anh em nào có vốn cao hơn có thể nuôi 5 tay nhé .
Tức là khi 1 kì quay về 2 đôi ta lấy trực tiếp 2s đó làm 2C 36s đánh cho hậu nhị của kì tiếp theo . Vì " Live bet chỉ có hậu nhị lên anh em có thể hiểu vì sao ko phải đánh 2 đầu nhé . Chúc anh em rr với cầu này
Trên là hình ảnh test 100 kì gần nhất đang chạy cho anh em tham khảo

Ct cho minh hoi nhug cầu kèo ct chia se.nhug nguoi it vốn nên chơi cái nào phù hợp nhất ạ
Bạn xem từ đầu topic của mình , toàn những cái chơi ít vốn thôi đó bạn , chỉ có mấy cầu dạo gần đây mình chia sẻ cầu vốn to thôi , Nên bạn tham khảo xem . hợp cầu nào của mình nhé , chúc bạn rr

View attachment 62893
Vốn vào để nuôi như mình đánh 5 - 15 - 30 3 tay nếu anh em nào có vốn cao hơn có thể nuôi 5 tay nhé .
Tức là khi 1 kì quay về 2 đôi ta lấy trực tiếp 2s đó làm 2C 36s đánh cho hậu nhị của kì tiếp theo . Vì " Live bet chỉ có hậu nhị lên anh em có thể hiểu vì sao ko phải đánh 2 đầu nhé . Chúc anh em rr với cầu này
Lại 1 cầu mới

Đánh theo Live bet à bác , sao nay bác đổi phỏm thế

View attachment 62893
Cảm ơn chủ tịch tâm huyết với anh em quá

36s thì nuôi 1:1:2 được ko bạn,cho đỡ vốn,hì
Được mà bạn dễ chơi quá rồi , vì nếu mình g ván đầu ăn ván sau coi như hòa rồi nhưng ván thứ 2 gãy mình phải nuôi là 3 mới có lãi chứ 2 thì mình sợ ko có lãi
VD : 10k = 1 đầu 36s = 360k gãy => tay 2 đánh 10d tiếp gẫy 360k = 720k ván 3 mà bạn đi 720k => ăn mình nghĩ ko về vốn hay lãi rất ít . Nhưng đó là do mình nghĩ thôi nhé , bạn có thể tự căn vốn vào nhé . Mình chỉ nói khuyên thôi . Chúc người anh em may mắn

Bạn xem từ đầu topic của mình , toàn những cái chơi ít vốn thôi đó bạn , chỉ có mấy cầu dạo gần đây mình chia sẻ cầu vốn to thôi , Nên bạn tham khảo xem . hợp cầu nào của mình nhé , chúc bạn rr
Ok ct cầu cua cao thủ rất hay.

View attachment 62893
Cảm ơn bác chia sẻ