Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Từ khi xem topic của bác e thấy cách chơi có hiệu quả hơn

View attachment 62893
Đây là " Live bet " lên anh em có thể nuôi thoải mái nhé .
Vốn vào để nuôi như mình đánh 5 - 15 - 30 3 tay nếu anh em nào có vốn cao hơn có thể nuôi 5 tay nhé .
Tức là khi 1 kì quay về 2 đôi ta lấy trực tiếp 2s đó làm 2C 36s đánh cho hậu nhị của kì tiếp theo . Vì " Live bet chỉ có hậu nhị lên anh em có thể hiểu vì sao ko phải đánh 2 đầu nhé . Chúc anh em rr với cầu này
Trên là hình ảnh test 100 kì gần nhất đang chạy cho anh em tham khảo
Cầu này mình thấy ăn cũng khá đều

Chúc các bác cùng anh em theo topic đều về bờ

63102

Cầu này anh em đánh như sau , Có ăn có thua nhé , nhưng mình thấy ăn khá đều lên chia sẻ cho anh em nắm bắt cùng chơi .
Mình nuôi 3 tay ko lên nuôi 5 tay , Đánh 1 Chạm 2 đầu
VD : lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn được bao nhiêu ta lấy bóng của số đó làm 1 chạm cho ván tiếp theo
như kì 361 = 53473 => ta có 5+3 = 8 ( bóng dương của 8 là 3 lấy 3 đánh chạm 2 đầu cho kì tiếp theo )
kì 362 = 63839 ( húp 2 đầu )
Lưu ý ván kì 362 ăn thì dừng chờ ván sau mới đánh tiếp ko đánh luôn nhé , anh em nhìn hình sẽ hiểu
Tỉ lệ vào tiền 3 tay 1 chạm thì tùy anh em căn chỉnh với mức vốn của mình nhé .
Chúc anh em rr

Anh em lưu ý cầu này mình cũng đã test 50 kì gần nhất của sảnh B đang chơi nhé . anh em có thể vào chơi cùng mình cầu này nhé.

View attachment 63102
Cầu này anh em đánh như sau , Có ăn có thua nhé , nhưng mình thấy ăn khá đều lên chia sẻ cho anh em nắm bắt cùng chơi .
VD : lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn được bao nhiêu ta lấy bóng của số đó làm 1 chạm cho ván tiếp theo
như kì 361 = 53473 => ta có 5+3 = 8 ( bóng dương của 8 là 3 lấy 3 đánh chạm 2 đầu cho kì tiếp theo )
Lưu ý ván kì 362 ăn thì dừng chờ ván sau mới đánh tiếp ko đánh luôn nhé , anh em nhìn hình sẽ hiểu
Chúc anh em rr
Thất sự chủ tịch rất lắm cầu

View attachment 63102
Chúc anh em rr
Cảm ơn bạn chia sẻ , bạn rất tâm huyết với anh em

Cái cầu hôm trước của bác đưa ăn còn chưa chán mồm đây bác lên cầu mới thế này cứ cầu nào hỏng thì mình theo tiếp cầu mới bác nhỉ

Cái cầu hôm trước của bác đưa ăn còn chưa chán mồm đây bác lên cầu mới thế này cứ cầu nào hỏng thì mình theo tiếp cầu mới bác nhỉ
Tất nhiên rồi bạn cầu nào hỏng thì mình đi cầu mới chứ

View attachment 63102
Chúc anh em rr
E là e thấy cầu chủ tịch đưa ra ăn rất đều

Những cầu chủ tịch đưa ra ăn khá ổn định cảm ơn chủ tịch

Nếu mình lấy cả chính nó và bóng của nó để đánh 2 đầu cũng ổn đấy bác nhỉ

Cái đó cũng được , nhưng mình ko khuyến khích vì khá là nhiều vốn , bạn lên tham khảo
Vâng thế lên em phải hỏi chủ tịch xem ntn , chứ em chưa chơi cảm ơn chủ tịch chỉ dạy

E vừa húp 2 đầu chạm 0 nuôi tay 2 bác ơi , E chơi kì 415 87805 tay 1 gãy tay vừa rồi nó ra 50860 ăn 2 dầu hihi cảm ơn bác . Tay này là dừng đúng ko bác

E vừa húp 2 đầu chạm 0 nuôi tay 2 bác ơi , E chơi kì 415 87805 tay 1 gãy tay vừa rồi nó ra 50860 ăn 2 dầu hihi cảm ơn bác . Tay này là dừng đúng ko bác
A e cứ ăn 1 tay đấy thì ngồi hút điếu thuốc chờ kì tiếp theo hãn chơi nhé . Chúc người anh em may mắn