Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 27 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Cầu cũng k thể hoàn hảo 100% được bạn , nhưng tỉ lệ ăn mình thấy là khá hợp lí lên đưa cho anh em tham khảo
Mình cũng hỏi vậy thôi vì cũng thấy cầu khá ổn , đẹp ,cảm ơn người anh em

E thấy bác những cầu kèo chia sẻ khá là ổn định

Mình cứ vào là đánh luôn cầu đúng ko ạ

Mình cứ vào là đánh luôn cầu đúng ko ạ
Đúng rồi bạn nhé , vào lúc nào đánh lúc đó , Nhưng mình có 1 lưu ý nhỏ cho anh em chơi cầu này anh em biết căn vốn , cái thứ 2 anh em chơi cái này chú ý là nó có thể về ngay trực tiếp chính nó ví dụ : 7 bóng là 2 ván sau có thể nó về ngay chính nó luôn là con 7 . Lên khả quan nhất vẫn là đánh 27 nhưng mà đánh 2 con thì sẽ k có lãi nếu về 1 con , Thế lên anh em cân nhắc nhé

Chào anh em hôm nay mình xin chia sẻ cầu đánh ít vốn 1 hàng số cho anh em tham khảo nhé View attachment 63331
Như hình ta được lấy 3 số của hàng ngàn + trăm + chục = bao nhiêu lấy bóng của nó đánh
VD : 19 = 9 bóng dương là 4 lấy 4 đánh 1 hàng số nuôi 5 tay , 27 thì lấy 7 bóng dương là 2 ... cứ vậy nhé anh em .
Chúc anh em rr kiếm thêm chút lúa cuối tuần
Đã hiểu cảm ơn đầu tàu

Test ván này thử xem 868 = 22 chờ xem 5 ván có ra 7 ko

Chào anh em hôm nay mình xin chia sẻ cầu đánh ít vốn 1 hàng số cho anh em tham khảo nhé View attachment 63331
Như hình ta được lấy 3 số của hàng ngàn + trăm + chục = bao nhiêu lấy bóng của nó đánh
VD : 19 = 9 bóng dương là 4 lấy 4 đánh 1 hàng số nuôi 5 tay , 27 thì lấy 7 bóng dương là 2 ... cứ vậy nhé anh em .
Chúc anh em rr kiếm thêm chút lúa cuối tuần
Cầu khá hay

Những cầu trước người anh em chia sẻ ăn cũng khá là đều , mong lại thêm cầu ăn nữa

Có ông đang test kì này à , từ 868 à các bác

Sao người anh em bắt được nhiều cầu thế cả 1 topic toàn cầu của bác