Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

CT ƠI 5 TAY VÀO TIỀN NHƯ NÀO Ạ
Bạn vào tiền theo vốn bạn thôi
VD: 1 tay bạn đi 10k đánh 5 hàng = 50k G 1 . đi tay 2 15k = 75k G 2 . đi tay 3 = 30k = 150k . đi tay 4 70k=350k tay 5 đi 150k = 750k
Tổng lại nếu thua 5 tay mất 1350k
Còn nếu ăn tay đầu được 49k , ăn tay 2 được 148k - gốc 125k = 23k lãi , ăn tay 3 được 297k - gốc 275k=22k;ăn tay 4 được 693k- gốc 350+275 = 68k
Kiểu vậy ấy bạn , bây giờ mình ko tính chính xác được nhưng đây là ăn 1 số thôi nhé . ko tính ăn 2 số nhé người anh em

Tay 4 được ăn 1 con 7 bạn à , cầu này nuôi lên căn vốn nữa . cảm ơn bạn chỉ cho mình cách này , cầu đẹp
Cứ ăn được là ngon rồi bạn , chơi cái gì cũng đừng nóng ruột là thành công rồi

Kỳ trước ra đôi 99. Bạn có thể nuôi hàng số là số 0 hoặc nuôi xỉu 3 tay
Đúng rồi bạn ơi đánh 1 hàng số nhé , như cái hình mới nhất mình up nên ,đôi 9 xuất hiện nuôi 2 - 3 tay vẫn có ra 0 nhé ví dụ kì 372 3 tay ra 0 kì 384 2 tay ra 0 cầu vẫn rất rất ổn cầu này ko bám thì chẳng cầu nào bám được nữa test hôm nay cũng là 1 tuần rồi ăn đều

63538

Đây là cầu kèo anh em cùng tham khảo 1 hàng số nhé , chúc anh em rr nhé
Lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn = bao nhiêu lấy chính nó đánh 1 hàng số trong vòng 5 tay chúc anh em may mắn và rr nhé . có gãy nhé . K tuyệt đối nhưng thấy ăn khá đều lên anh em , bám chặt tham khảo.
Cảm ơn anh em nhìn cầu kèo

Đúng bạn. Có thể nuôi hàng số hoặc nuôi t.5banh xỉu nhé. Đôi 9 về xỉu 70%. Đây là bạc nhớ Thăng long
Mình ko biết thăng long là ai cả , mình chỉ biết cầu mình đưa lên anh em chơi thôi . Lên anh em có thể test nhé

View attachment 63538
Lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn = bao nhiêu lấy chính nó đánh 1 hàng số trong vòng 5 tay chúc anh em may mắn và rr nhé . có gãy nhé . K tuyệt đối nhưng thấy ăn khá đều lên anh em , bám chặt tham khảo.
Lại 1 cầu kèo mới cảm ơn bạn

View attachment 63538
Cái này nếu nuôi là nuôi 5 tay luôn hả bác

Đúng rồi bạn , nuôi từ đâu đánh từ đấy bạn nhé
Ok cảm ơn bác , chắc cứ kết hợp từ đầu topic là em có thể nhìn nhiều cầu của bác để nuôi rồi bác nhỉ

Chúc cầu này của chủ tịch lại chạy băng băng trên xa lộ nhé

63540

Lai chuẩn bị liếm cầu này của chủ tịch thôi