Tâm sự - Ai cứu vớt cuộc đời em với | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Ai cứu vớt cuộc đời em với

Phận nữ nhi lại 2 con nhỏ cắp nách. Lỡ dính vào lô đề chưa vỡ nợ nhưng đang trên con đường ra đê. Ai đã về bờ an toàn thì chỉ cho em sáng dạ ra với ạ. 1 tuần nay thua nên đầu óc u mê nên lao vào đánh chả có phương pháp nào. Vốn em còn 5trieu thôi. Các cao nhân chỉ cho e phương pháp nào gỡ 160tr với. Em đang nợ 160tr ?. E chỉ ghi bên ngoài nên k đánh được 3 càng đề và 3 càng lô ạ

Gái trai ko quan trọng bạn à , quan trọng mình đã chơi , và chơi ntn , bây giờ chơi cái gì cũng cần có pp chơi để gỡ dần chứ ko thể nào nói 1 2 ngày gỡ lại ngay được
Mình cũng k mong 1-2 ngày gỡ đc. Chỉ mong ace chỉ cho phương pháp để trước mắt k thia thêm nữa. Gỡ dần và sinh lời thôi ạ

1 Câu chuyện buồn , giờ mà vốn 5m lên 160m ko có ai lên được với mức đó trong vòng vài ngày , chơi cái gì cũng cần có thời gian và thời gian đó là bao lâu thì chưa ai có thể khẳng định
Mình k mong gỡ 160 trong time ngắn. Mình đưa suy nghĩ của mình lên đây. Monh ace thông thái. Giúp đỡ định hướng cho phương pháp chơi để trước mắt là k thia thêm. Lấy lại vốn dần thôi ạ

Co day.nhung chi go bang lotobet thoi.mot la mat 5trieu trong vong nua tieng.2 la tu 5tr len 15tr trong vong nua tieng.chu mien bac thi von 5trieu ma choi khoa hoc moi ngay binh quan duoc 250 la qua gioi roi.thang 8trieu
Mình mất 2 đêm để đọc các bài về loto bet. Mình là đàn bà. Lại đang thua. Sợ k đủng bản lĩnh để bình tĩnh chơi bet. Thấy mọi người toàn bảo là bet đánh vào lòng tham. Tham quá thì thâm. Mà đang thua thì kiểu gì chả tham ?

Mình mất 2 đêm để đọc các bài về loto bet. Mình là đàn bà. Lại đang thua. Sợ k đủng bản lĩnh để bình tĩnh chơi bet. Thấy mọi người toàn bảo là bet đánh vào lòng tham. Tham quá thì thâm. Mà đang thua thì kiểu gì chả tham ?
Thế tốt nhất đừng chơi bet

Thế nào là phản cảm, mà nó là cái hình thì liên quan j, mắc mớ j? Mặc váy
? Tôi Góp ý kiến để diễn đàn tươi xanh.nhiều hình để sao lại để ATV cái chân của anh em.còn cách nói chuyện của anh em như vậy thì tôi miễn ý kiến

Chuẩn hok biết là tốt .. đừng nên học hỏi về nó
Đêm hôm kia khi đăng bài này thì thức nguyên đêm để tìm kiểu cách đánh của các cao thủ và cách vào số MB trên Ku. Đêm qua thì thức nguyên đêm để xem các bài viết tâm sự về bờ nhờ bet.

? Tôi Góp ý kiến để diễn đàn tươi xanh.nhiều hình để sao lại để ATV cái chân của anh em.còn cách nói chuyện của anh em như vậy thì tôi miễn ý kiến
Đấy là chân em bé mà bạn. Bạn ấy đưa chân con bạn ấy lên như 1 cách yêu con thôi. đừng cãi nhau ở đây để diễn đàn vv.

Nói chung là tôi k thích cãi nhau nhưng bớt soi mói đi dễ sống hơn đó ông ạ.

Đấy là chân em bé mà bạn. Bạn ấy đưa chân con bạn ấy lên như 1 cách yêu con thôi. đừng cãi nhau ở đây để diễn đàn vv.
Theo mình bạn theo ông maica chơi 3D chuẩn bị vốn khoảng 15tr phòng khi gãy ... và để tiền chão nữa .. ông ấy gãy 2 ngày là húp hok quá 3 ngày... mình cũng đang theo dõi ..

Hay nho loi cha dan ko sai bao gio: 1 hat thoc se lam nen 1 thung thoc day cac ban(y):)

Số tiền 160tr thực sự nó không quá to đâu bạn. Mình nghĩ nếu có thể thì nên nghỉ và đừng hi vọng gỡ 160tr.
Nếu không thể nghỉ thì chỉ cần chơi đủ số tiền nhỏ mỗi ngày. vì vốn 5tr không thể làm đc gì ngoài kì tích.Đánh dàn 64 số và 3 càng thì chỉ có trên web tỉ lệ cao chứ ở ngoài chả ai ghi.đánh lô thì hên sui.
Mình đã từng từ đỉnh núi rồi sa cơ lỡ bước vì ăn chơi lô đề cờ bạc. 2 tỷ mỗi tháng giờ 30tr lãi. nhưng may mắn mình còn gia đình bên cạnh, cũng không thể giúp mình được vẫn phải dựa vào bản thân mình.
Và bây giờ mình chỉ còn cách kiềm chế bản thân và chơi lotobet. học hỏi suốt 2 3 tháng qua số tiền mất cũng nhiều và kiếm được thì cũng nhiều.Mỗi ngày chỉ kiếm 1tr và số vốn 10tr đồng. Và mình cũng có thể làm được chỉ cần mình không tham lam.
Nhưng với số tiền 160tr nợ mình nghĩ bạn nên dừng lại hoặc nếu chơi thì nên học hỏi tự vun vén cho mình kĩ năng và cách chơi, lựa chọn môn chơi phù hợp nhất với bản thân và số vốn của bạn.
Mình không nói là theo cao thủ thì sai, nhưng không theo được mãi đâu và ý chí của bạn thì mình cũng đủ hiểu bạn chả thể theo được người ta được mãi mà có lúc sẽ tự làm theo ý mình. vậy làm theo ý mình mà không có kiến thức thì mình đảm bảo bạn sẽ mất 1 số tiền để học được cái kiến thức đó. bản thân mình đã học được và mất số tiền rất lớn. Sau đó là chiến thắng bản thân của chính mình. Cờ bạc ăn nhau về cuối, đó là câu nói của các cụ, nhưng trong hoàn cảnh này, cờ bạc biết dừng đúng lúc là người về thứ nhì. không chơi là người xếp thứ 1.
Mình đã mất tất cả tự tin danh dự và niềm tin của mọi người dành cho mình. Giờ đây mình chỉ mong có thể kiếm lại được dần dần số tiền lãi trong vòng 3 năm. Với số tiền 160tr thì mình nghĩ bạn nếu học được phương pháp chơi thì chắc chỉ sớm chiều thôi. Quan trong là ở bạn. Chúc bạn may mắn