Thảo luận - Ai đã về bờ bằng dàn 64 số. Cho e xin ít kinh nghiệm. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Ai đã về bờ bằng dàn 64 số. Cho e xin ít kinh nghiệm.

theo kinh nghiệm riêng của mình, chơi dàn 64s khi nào lãi 20% vốn rồi thì nghỉ luôn. chờ tháng sau bạn nhé.
ví dụ bạn để 20m tiền vốn, chơi 10k/1 số. tỷ lệ 1 ăn 99, thắng đc 10~11 ngày là ~4m rồi.

=> Nghỉ luôn sang tháng sau. cứ thế đập lãi nuôi lớn.

K lan man k say chiến thắng thì mới lên đc bạn ạ.
Nó k đc tỷ lệ 1 ăn 99 đâu.n còn tính con đề đó có nằm trog số top hay k r mới tính lãi ăn cho minh.mình bị nhiều lần nv r

Theo m nghĩ nếu bạn có dàn 64s ăn ổn định trên 20n 1 tháng thì cứ đi đều tiền và chia vốn làm 6,7 tay . Ví dụ b có 20tr vốn thì chia làm 6tay, mỗi hôm đánh 50 điểm hết 3,2tr. Lợi nhuận có thể ít nhưng an toàn. Ăn 20 ngày là lãi 3tr, 21 ngày lãi 7250k, ăn 22 ngày lãi 12900k. M cũng đang chơi chỉ dàn 64s hàng ngày. Lợi nhuận khá ổn, và m nghĩ tìm 1 cầu hay theo 1 ct nào đó trên đ dàn 64s 1 tháng ăn trên 20 ngày không khó đâu
Chuẩn luôn đó các bạn. Các bạn vẫn topbick trong góc tâm sự. Tìm đến với @nam23 thảo luận về lô đề. Chẳng hạn vậy. Hoặc vài bạn chia sẻ cách loại đầu, loại đuôi. Và loại tổng.
Bạn lấy 8 đầu , lấy 8 đuôi ,lấy 8 Tổng
Ghép với nhau có dàn 64s
Chơi đều tiền , không chão tiền.
Trong tháng. Ngày đẹp bù đắp cho ngày xấu.
Không bao giờ thua.
Mình ví dụ như thế này.
Bạn tải bảng tạo dàn ghép số về điện thoại của bạn mà tự sướng
.

Đính kèm

• 119.5 KB Lượt xem: 201
Sửa lần cuối:
Ae nào đã về bờ được bằng chơi dàn 64 số . Cho e xin kinh nghiệm với!
Bạn thủ vào đây nghiên cứu coi có giúp gì đc bạn ko.. chúc bạn may mắn