Tâm sự - Ai giúp em với | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Ai giúp em với

Về bờ kinh nghiệm thì có rất nhiều. A vào chuyên mục VỀ BỜ trên diễn đàn đọc nhé. Đọc bai của a Gian1 có 1 chuỗi seri chia sẻ rất chi tiết. Có bài Vốn <1 triệu thì chơi gì cũng rất hot.

Theo em thì nên về bờ dần dần, chơi dàn ăn ít nhưng chắc đã.
Trước tiên chưa tự bơi được thì tìm cao thủ phong độ đang tốt để theo.
Một số cao thủ phong độ đang ổn định có thể theo dõi: CT SaiGon999, CT Dongphạm chốt tại Bát chốt CT thần tượng. CT Thầy đồ chốt tại bát chốt CT. CT Khai89 chốt tại bát chốt CT top1.
Sau đó tìm cách đi tiền của cao thủ. Đọc các bài đi tiền CT đã chia sẻ hoặc vào sự kiện VỀ BỜ CÙNG CAO THỦ XEM. Đi tỷ lệ như vậy tùy vốn dày mỏng mà chỉnh đúng tỷ lệ.
Chia vốn theo đủ 10 ngày tránh trg hợp nay thấy CT này đỏ thì theo mai lại k theo nữa.

A nhớ đọc trước thống kê phong độ cao thủ tháng 8 và đầu tháng này nhé. Nghiên cứu thật kỹ rồi hãy xuống tiền.

100m cứ từ từ mới về bờ được nóng vội càng thua thôi

Có rất nhiều cao thủ chia sẻ pp chơi và cách vào tiền thử tìm hiểu xem có duyên k

Vốn 2 triệu , bác thử chơi xiên xem nhé

Như tôi , tôi hay chơi tx hoặc cl

Có cao thủ chia sẻ cầu chơi 5 tổng 50s theo ngày ng ae tham khảo thử

Tiểu mây ơi giúp m với m bị xoá Zalo giờ muốn kết bạn lại với ngọc hương mà k nhớ số giúp m với

Em hiện tại đang âm 100tr anh chị em nào có kinh nghiện về bờ rồi cho em xin ít kinh nghiệm với ạ
Tổng số vốn cần là bao nhiêu cách chơi nhue thế nào cho hợp lý ạ vì giờ em kn moi 2tr ak
không ai có thể giúp mình ngoài chính bản thân mình đâu người ae, tôi chia sẽ với ae như thế này nhé. Trước tiên ae nên nghỉ ngơi 1 vài ngày xem trên diễn đàn các cao thủ, chủ tịch đang chốt số và chọn cho mình những người hợp ý để theo. Nếu như ae thắng phải kiềm chế được lòng tham thì mới bảo toàn được lãi và số vốn hiện có. Chúc ae luôn mạnh khoẻ và may mắn!

Sửa lần cuối:
@Tiểu_Mây ơi có thể dời mấy thông tin này qua góc khác để khi chụp ảnh rõ hơn không e?
145275

@justice a dùng máy tính có mấy phần mềm như Snagift với Snipping tool có chụp 1 phần màn hình mình chọn ấy anh. Chứ cái đó hiện chưa dời đi đc. Để e nói a Tố xem sao a nha.