Lotto Bet - Ai hay chơi lotobet cho e hỏi tý: | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Ai hay chơi lotobet cho e hỏi tý:

long120289

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
230
Điểm
133
Xu
10,000Xu
A e hay chơi lotobet đã ai để ý thấy có con số nào trong khoảng( 15-20) kỳ quay liên tiếp cả 5 hàng mà chưa ra bao giờ chưa ạ. E hỏi a e để có cách đánh mới cho a e it vốn.

Nếu khan cả 5 hàng 15-20 ván tôi nghĩ cũng hiếm. Nhưng vẫn có đấy là theo cá nhân nghĩ vậy.
Còn bác có phương pháp đánh hay cứ chia sẻ lên ae tham khảo. Chứ hỏi vậy khó trả lời quá

Có bạn nhé. Có hôm nó giam con 8 kì thứ 16 mới nhả. Con 4 kì thứ 14 mới nhả. Theo mình thì k nên khát nước mấy con gan. Không là đi bằng vành

21>23 có rồi anh nhé lên cân nhắc

Cảm ơn anh em nhé. Mình hỏi vậy để nếu nó ko gan quá 16 tay liên tiếp ở cả 5 hàng thì chơi dc chứ gan tận 21-23 thi không ổn lắm

Ok bạn gần đây mình mới thấy khan tới tay thứ 16 la ra rồi.
cung chả phải phương pháp gi mình hỏi vậy để xem a e có ai thấy nó gan lâu nhất là bao ngày để đánh cho tự tin thôi chứ mình ngày nào chả chơi đủ chỉ tiêu là nghỉ

Bạn chơi thế. Sao kg chơi chẵn lẻ. Hay tài xỉu ý.
Tớ chưa bị phát nào. 15 tay luôn
Những giới han. Được 20m.
Đi đến tay thứ 8-9. Đã hết tiền rồi

khan 1 số 1 hàng thì có chứ khan 1 số nhiều hàng thì chưa gặp bao giờ

k thấy cái kiểu đó bao giờ bạn ơi

ngồi ngâm gì thế bạn cho tôi ngâm cùng với

Mình mới vào chẳng bít vốn nhỏ nhất là bao nhiêu chơi đc vậy cả nhà ơi cảm ơn

Ở sảnh A, B đã tưng khan 5 hàng ở 58 kì. Con số hay khan là số lẻ tài ( 7.9)
—-
Ở Bet đã từng khan 5 hàng ở 73 kì.

Bạn nào hay chơi cho mình hỏi, tại sao mình không chat được toàn ghi không thể phát ngôn trong khi nta chát nc cứ ầm ầm vậy