Thảo luận - Ăn chắc mặc bền. Ăn 100%. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Ăn chắc mặc bền. Ăn 100%.

Screenshot_20220409-174628_THIN H.jpg

Là sao e chưa rõ
Bác vào dàn 64 số của 5 ct đứng đầu trong bảng xếp hạng. Bạn coppy 5 dàn 64s. Vào phần lọc dàn lấy trùng của 5 ct đó. 3 ct tạch thì mình vẫn trúng. Vì 2 ct kia trùng số trúng mà.
Ok ae. Hnay làm về mụn lọc đk 4 cao coppy dán vào thì hết jo.

Bạn hướng dẫn cách lọc số đi mình cũng chơi kiểu đó mà mình lấy chạm của 12 ct lấy 5 chạm nhiều ct chốt nhất
Ko bạn. Đừng lấy chạm. Lấy lun 64so của 5 ct đứng đầu bảng xếp hạng ngày dán vào phần lọc lấy dàn đề. Dán vào dàn 1 + dàn 2. Ấn lấy trùng.

Ko bạn. Đừng lấy chạm. Lấy lun 64so của 5 ct đứng đầu bảng xếp hạng ngày dán vào phần lọc lấy dàn đề. Dán vào dàn 1 + dàn 2. Ấn lấy trùng.
Vậy hả để mình tet thử xem bạn chơi 2d hay 3d

Em mới vào diễn đàn đk 1 tháng. Thấy các ct chốt số đề rất chuẩn. Em đúc ra 1 cái kết. Lấy tất cả các số của các ct. Rồi chọn ra số trùng lặp cứ thế mà đánh đề. Kiểu gì cũng ăn.
Mong ad duyệt
Số trúng nó khg nằm trong số trùng thì làm thế nào, 5 ct mà trúng 1-2 ct thôi mà nằm trong số mình loại thì sao, vốn thì to

Mình có ý kiến này mn tham khảo xem có đc khg, nếu có hai tk thì mình vào cả hai bên, mỗi bên 8 tổng bỏ 2 tổng, vd: bên bỏ t 12-04: bên bỏ t 13-01- nếu trúng 1 bên thì lỗ ít mà trúng cả hai bên thì ăn nhiều, mình nghĩ chắc cũng không đến nỗi thua nhiều, nghĩ vậy thôi chứ cũng chưa chơi

Mình có ý kiến này mn tham khảo xem có đc khg, nếu có hai tk thì mình vào cả hai bên, mỗi bên 8 tổng bỏ 2 tổng, vd: bên bỏ t 12-04: bên bỏ t 13-01- nếu trúng 1 bên thì lỗ ít mà trúng cả hai bên thì ăn nhiều, mình nghĩ chắc cũng không đến nỗi thua nhiều, nghĩ vậy thôi chứ cũng chưa chơi
Cũng không đc vì nhiều số quá giờ không biết làm sao ăn ít mà ngày nào cũng có lãi nhỉ mn

Em mới vào diễn đàn đk 1 tháng. Thấy các ct chốt số đề rất chuẩn. Em đúc ra 1 cái kết. Lấy tất cả các số của các ct. Rồi chọn ra số trùng lặp cứ thế mà đánh đề. Kiểu gì cũng ăn.
Mong ad duyệt
Giống y mình luok ghi hết ra đánh dấu số trùng chơi

Mong ad duyệt
Sai lầm

Lấy 5 ct đứng đầu. Dàn 64 số. Bình thường mìn test. Tầm 70 số đổ về. 5 ct thì ko bjo bị xịt. Ăn chắc ông ah. Có khi trùng rất ít số. Cứ làm theo đi. Có ăn còn hơn là ko có ăn.
Lọc dàn 64s của cao thủ lấy số trùng hay lấy số ko trùng của các cao thủ vậy ban