Về bờ - Ăn đề bt 04 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ăn đề bt 04

Ct BÃO nên bảo a Phan Bảo chốt muộn thôi. 17h50 chẳng hạn. Để hạn chế các thứ ko chuẩn chỉ. A e trong diễn đàn sẽ dùng máy tính hoặc điện thoại thì nhanh tay vẫn kịp. Ngu ý 1 tí, a e nào ko hài lòng xin đừng ném gạch đá nhé.

Hôm nay thật sự quá tiếc Vì không theo dàn tứ thủ của bạn vì thật sự hôm nay thích 05,55. nhưng phải nói cảm ơn bạn phan bảo. Bạn thật tuyệt Giúp bao nhiêu anh em vào bờ gần tết rùi chủ nợ đòi gắt nhiều anh em phải đi lánh nạn. May mà bạn cho cái phao rùi. Tuần mà chỉ cần được 2 lần tứ thủ thì chắc từ giờ tới tết đc đón cái tết xum vầy cùng gia đình. Còn không thì chắc là xuân này con không về mẹ ở đâu. Một lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều. Chúc bạn và gia đình sức khoẻ. Xin chân trọng cảm ơn

Chúc mừng bác. ae theo các chủ tịch là sớm vào bờ trước tết, chắc chắn.

a bảo thần thánh nổ ttđ liền tục

hn có ae nào theo a bảo ttđ vào điểm danh đi , dự là sẽ thông dài lắm đấy

Ct BÃO nên bảo a Phan Bảo chốt muộn thôi. 17h50 chẳng hạn. Để hạn chế các thứ ko chuẩn chỉ. A e trong diễn đàn sẽ dùng máy tính hoặc điện thoại thì nhanh tay vẫn kịp. Ngu ý 1 tí, a e nào ko hài lòng xin đừng ném gạch đá nhé.
Mày bẩn tính vừa thôi. A phan bảo chốt sớm để a e còn xoay tiền để theo gỡ nợ

Mày bẩn tính vừa thôi. A phan bảo chốt sớm để a e còn xoay tiền để theo gỡ nợ
10_20' mà ko ghi kịp à. Tay nhanh vào chứ. Đã theo thì nên bê cả mà xúc. Lọc lựa làm j cho mệt. Thế nên chả cần a PB chốt sớm làm j.

mn cug hoàn cảnh vs nhau cả đừng cãi lộn mất quan điểm, bh ad pải ls để số a bảo k bị lộ ra ngoài kìa

k phải khen đâu nhá , a bảo chốt qá chuẩn và xuất sắc

10_20' mà ko ghi kịp à. Tay nhanh vào chứ. Đã theo thì nên bê cả mà xúc. Lọc lựa làm j cho mệt. Thế nên chả cần a PB chốt sớm làm j.
mấy ông tay nhanh vãi đái ra, làm hôm nay tôi đánh ko kịp con lô 45, mới lên 15' mà đã khóa ko cho đánh, tiếc đứt ruột

mấy ông tay nhanh vãi đái ra, làm hôm nay tôi đánh ko kịp con lô 45, mới lên 15' mà đã khóa ko cho đánh, tiếc đứt ruột
tôi cũng thế con 45 liệt bố vào số nóng luôn nên húp đc mỗi con lô với ttđ , tiếc qá

lên sớm hay muộn cũng đều đk , chỉ cần thấy thông báo của a phan bảo là e bay vô liền

Vai voi ông thật. Ông cu ôm lay điên thoại ko lam j roi cu ôm lay điên thoại roi 6h vào cung dc.Co phai ai cung rảnh giờ đây đâu co ngươi nay người kia 4h.5h 6h .Chắc ông bạn ko lam j nên voi ranh vay

Xin bạn.sớm để ae đi làm về còn tranh thủ

Bạn nên chot 5 h30,đã giúp người sao phải sợ lo so,lo sợ để cho máy thang ban lấy tiền ak,giá sư như vậy nếu so chuẩn,bài van la vi cứu tinh co ma,sao phải chot muốn,nhiều ae ko kịp ghi do,mang nuc do,khó vào đc,

Bạn nên chot 5 h30,đã giúp người sao phải sợ lo so,lo sợ để cho máy thang ban lấy tiền ak,giá sư như vậy nếu so chuẩn,bài van la vi cứu tinh co ma,sao phải chot muốn,nhiều ae ko kịp ghi do,mang nuc do,khó vào đc,
Chuẩn roi bạn nhiêu lúc vào kém. Voi co phai ai cung ranh jo day de vào đâu. Tâm 5h đen 5h 30 la ok roi.Nhiêu a em co chơi ngoài .A em con đi chơi được.