Về bờ - ĂN KHÔNG KHÓ QUAN TRỌNG PHẢI BIẾT ĐIỂM DỪNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ĂN KHÔNG KHÓ QUAN TRỌNG PHẢI BIẾT ĐIỂM DỪNG

CÁC BẠN MUỐN THẮNG THÌ HÃY BỎ LÒNG THAM ĐI THÌ KHÔNG SỚM MUỘN GÌ SẼ HẾT NỢ LẦN VÀ VÀO BỜ
TÍCH TIỂU THÀNH ĐẠI
CỨ CHIẾN THẮNG CÁI LÒNG THAM THÌ ĐƯỜNG VÀO BỜ SỚM THÔI
CHÚC TẤT CẢ MỌI NGƯỜI LUÔN LUÔN RỰC RỠ
View attachment 154499View attachment 154501View attachment 154502View attachment 154503View attachment 154504
A e có pp nào chơi vs rút tiền ok ko, cứ nap 2m vào fai chs bằng số điểm nạp lên nhiều khi a e nản , nạp 2m đánh lên 3m chưa đủ chỉ tiêu rút lại toang

A e có pp nào chơi vs rút tiền ok ko, cứ nap 2m vào fai chs bằng số điểm nạp lên nhiều khi a e nản , nạp 2m đánh lên 3m chưa đủ chỉ tiêu rút lại toang
Vậy để đó ngày hôm sau lại đánh. ngứa ngoáy cựa quậy làm gì

Zalo chuyên viên: 0819800901. A nhắn về đây chuyên viên giải thích cho nhé

cược để lên đc3m thì mình nghĩ b đã cược đủ 2m rồi chứ ạ 😃, đẹp nhất cứ đc 1-2m nghỉ thôi, để gốc mai lại vào kiếm, ngày chơi khung giờ cố định, đc cũng nghỉ mà thấy k ổn hay lỗ cũng nghỉ luôn, đừng chạy theo sẽ ok hơn

CÁC BẠN MUỐN THẮNG THÌ HÃY BỎ LÒNG THAM ĐI THÌ KHÔNG SỚM MUỘN GÌ SẼ HẾT NỢ LẦN VÀ VÀO BỜ
TÍCH TIỂU THÀNH ĐẠI
CỨ CHIẾN THẮNG CÁI LÒNG THAM THÌ ĐƯỜNG VÀO BỜ SỚM THÔI
CHÚC TẤT CẢ MỌI NGƯỜI LUÔN LUÔN RỰC RỠ
View attachment 154499View attachment 154501View attachment 154502View attachment 154503View attachment 154504
Chuẩn luôn bỏ lòng tham chơi mỗi sxnb thôi va theo một người.thì cũng có ngày đc về bo.chúc tất cả ae rr

Lậy hồn nghe từ ko khó chán thế cả dd đã ko còn con nợ nào rồi kể cả biết điểm dừng chơi phương pháp oẳng hết đỏ chotd

Lậy hồn nghe từ ko khó chán thế cả dd đã ko còn con nợ nào rồi kể cả biết điểm dừng chơi phương pháp oẳng hết đỏ chotd
Nói chung mỗi ng 1 kiểu a ạ, mình đánh hay thu, nhưng có những ng đánh chỉ thua ở đúng tay bet hoặc tay cố. Ý của a ấy là nếu dừng lại thì thành dương, nhưng k dừng đc đó

cái này là oái oăm nhất đây, mình cũng giống thế này, nhiều lúc bảo chỉ tiêu 2-300k, nhưng cược đến 5-700 thì đã dc rồi, mà ko đánh thêm thì ko rút dc tiền, đánh thêm thì toang, tâm lý ae mình kém vì ko có tiền nên cứ sợ mất, càng sợ càng mất, lúc dc nhiều hơn mức cược thì lại ham, hic hic khó sửa lắm bản tính mà

Nói chung mỗi ng 1 kiểu a ạ, mình đánh hay thu, nhưng có những ng đánh chỉ thua ở đúng tay bet hoặc tay cố. Ý của a ấy là nếu dừng lại thì thành dương, nhưng k dừng đc đó
Tìm các kiểu vẫn âm đỏ chót e ak đen quá

Bác muốn chơi 2 tr thì bác nap ,cho e làm 2 lần .lần 1 nạp 1700 lần 2 nạp 300.choi là OK rút thoải mái

Xanh wa a oi uoc gi cung dk nhu a
Chả phải ước anh em ạ. Đặt ra kế hoạch cũng như chỉ tiêu ngày ae ạ, vạch ra 1 kế hoạch hoàn chỉnh từ cách đầu tư, vốn đầu tư, chỉ tiêu lời từ vốn đầu tư. Nếu ngày mà ko đạt thì tính chỉ tiêu tuần. Từ hôm đó tôi nghỉ đến hết ngày hôm nay. Sáng mai hoặc trưa mai tôi sẽ vào tiền cho lần nạp đầu là 1000 đến 2000 có lãi là nghỉ. Thua hết cũng phải nghỉ ko cố gỡ. Ngày kia tiếp tục với số vốn 2000

Đính kèm

Chả phải ước anh em ạ. Đặt ra kế hoạch cũng như chỉ tiêu ngày ae ạ, vạch ra 1 kế hoạch hoàn chỉnh từ cách đầu tư, vốn đầu tư, chỉ tiêu lời từ vốn đầu tư. Nếu ngày mà ko đạt thì tính chỉ tiêu tuần. Từ hôm đó tôi nghỉ đến hết ngày hôm nay. Sáng mai hoặc trưa mai tôi sẽ vào tiền cho lần nạp đầu là 1000 đến 2000 có lãi là nghỉ. Thua hết cũng phải nghỉ ko cố gỡ. Ngày kia tiếp tục với số vốn 2000
đúng r bác ạ, e cũng đang phấn đấu giống như bác!