Về bờ - ĂN KHÔNG KHÓ QUAN TRỌNG PHẢI BIẾT ĐIỂM DỪNG | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ĂN KHÔNG KHÓ QUAN TRỌNG PHẢI BIẾT ĐIỂM DỪNG

cái này là oái oăm nhất đây, mình cũng giống thế này, nhiều lúc bảo chỉ tiêu 2-300k, nhưng cược đến 5-700 thì đã dc rồi, mà ko đánh thêm thì ko rút dc tiền, đánh thêm thì toang, tâm lý ae mình kém vì ko có tiền nên cứ sợ mất, càng sợ càng mất, lúc dc nhiều hơn mức cược thì lại ham, hic hic khó sửa lắm bản tính mà
cái này dễ mà bác, ví dụ bac định nạp 2m, thì chia thành 2 thành, lần đầu nạp 1m8, lần 2 nạp 200k. Như vậy thì cược qua 200k là bác đã rút đc rồi

cái này dễ mà bác, ví dụ bac định nạp 2m, thì chia thành 2 thành, lần đầu nạp 1m8, lần 2 nạp 200k. Như vậy thì cược qua 200k là bác đã rút đc rồi
ko dc đâu, 2 lần nạp liên tục thì cộng dồn số tiền nạp mà, tôi bị rùi, còn bị treo tk luôn, phải nhờ hỗ trợ ku reset lại đấy

ko dc đâu, 2 lần nạp liên tục thì cộng dồn số tiền nạp mà, tôi bị rùi, còn bị treo tk luôn, phải nhờ hỗ trợ ku reset lại đấy
Đơn giản như đan rổ nếu ae nạp 2m mà đán dương 25m trong khi đó tiền cược của a chỉ có 20 hoặc 22 mà ae lại muốn rút hết 25m thì 1 cách hữu hiệu nhất là ae vào đánh cược cho sô tiền cược tăng lên và khi đã thấy đủ hoặc hơn thì ae ra ib hỏi bảo hỗ trợ 24 thì họ sẽ mở lại cho ae rút đc ngay số tiền ae cần rút

Đơn giản như đan rổ nếu ae nạp 2m mà đán dương 25m trong khi đó tiền cược của a chỉ có 20 hoặc 22 mà ae lại muốn rút hết 25m thì 1 cách hữu hiệu nhất là ae vào đánh cược cho sô tiền cược tăng lên và khi đã thấy đủ hoặc hơn thì ae ra ib hỏi bảo hỗ trợ 24 thì họ sẽ mở lại cho ae rút đc ngay số tiền ae cần rút
dễ mà. có cách nữa bác vào vài tay tài xỉu - vào cả 2 bên coi như mất 1 chút phí nhỏ xíu thôi có gì đâu