Về bờ - Ăn mỏng. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ăn mỏng.

SALAC1

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
26
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Kính thưa các ace tín đồ của chủ tịch PHANBAO,mình hàng ngày theo số của chủ tịch kể cả khi thủ lĩnh đang TTL cao thủ huyền thoại,chỉ khi chủ tịch về đội bắt chốt xsmb thì mình cũng ít chơi đi.Mình nhận thấy chủ tịch chốt ba con lô nhưng mình thường chơi bốn con,con bạch thủ chơi lộn lại nữa,thà ăn mỏng nhưng chắc,đều.Phong độ của chủ tịch đang rất ổn định cảm ơn chủ tịch ba càng lô PHANBAO nhiều,chúc chủ tịch luôn khoẻ,thành công,chúc tất cả ace táex luôn chiến thắng.

Kính thưa các ace tín đồ của chủ tịch PHANBAO,mình hàng ngày theo số của chủ tịch kể cả khi thủ lĩnh đang TTL cao thủ huyền thoại,chỉ khi chủ tịch về đội bắt chốt xsmb thì mình cũng ít chơi đi.Mình nhận thấy chủ tịch chốt ba con lô nhưng mình thường chơi bốn con,con bạch thủ chơi lộn lại nữa,thà ăn mỏng nhưng chắc,đều.Phong độ của chủ tịch đang rất ổn định cảm ơn chủ tịch ba càng lô PHANBAO nhiều,chúc chủ tịch luôn khoẻ,thành công,chúc tất cả ace táex luôn chiến thắng.
Thế tốt rồi, mừng cho người ae

Hôm nào dây đỏ còn chén luôn đc cả xiên 3-4 luôn ấy trùng máu cách chơi lô của bác trai

Cảm ơn anh phan bảo nhiều hnay r chén đc 2 nháy lô 38-83 chúc anh nhiều sức khoẻ đem đến cho mọi người nhiều cầu lô đẹp để về bờ ?

Cám ơn chủ tịch ,chúc chủ tịch nhiều sức khỏe

Mình mới vào diễn đàn dc1thang nay mình cũng đang chơi lô theo Phan Bảo để sớm đc về bo mình tin ở PB lam
Vậy hàng ngày bác chơi như thế nào. Có thể chia sẽ cho ae được biết để theo không bác