27 Lô Bet - Anh Em tham khảo cầu này của mình và cho ý kiến về bờ nha! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Anh Em tham khảo cầu này của mình và cho ý kiến về bờ nha!

Nếu ae nao chơi đề đầu đề duoi danh kep bag kep lệch thì ae đê ý tất cả 3con lo g6 mà có kep bag kep lêch thi ae choi de dau duoi kep bag kep lech k5 tay cug rất hay an
có lúc chạy lúc k ng a e

Khuyên ae chơi 3c 520s vào keno 28 chơi kết quả trung gian cộng các con số với nhau xanh chín

Anh Em thấy cầu thế nào cho ý kiến nào? Hay, không hay cũng nên bày tỏ quan điểm nhé! Cầu đang chạy rất ổn Ae ạ.Chúc Ae áp dụng về bờ thành công!

hay quá a . theo em hiểu là lấy 2 giải cuối của giải 3 nếu có cặp kia mình đánh số kép và kép lệch đúng k a. còn càng đánh theo số đầu tiên của giải đặc biệt của kì quay trước phải ko a

hay quá a . theo em hiểu là lấy 2 giải cuối của giải 3 nếu có cặp kia mình đánh số kép và kép lệch đúng k a. còn càng đánh theo số đầu tiên của giải đặc biệt của kì quay trước phải ko a
Em để ý 2 số cuối cùng giải 3 ( 2 số cuối G3.6 nếu là kép bằng hoặc kép lệch) thì Em vác dàn 20 số đánh vào Đề đầu, đề đuôi (2 đầu giải đặc biệt) đi 5 tay theo tỷ lệ: 1-2-4-8-16 hoặc 1-3-9-27-81 nhé!

Em để ý 2 số cuối cùng giải 3 ( 2 số cuối G3.6 nếu là kép bằng hoặc kép lệch) thì Em vác dàn 20 số đánh vào Đề đầu, đề đuôi (2 đầu giải đặc biệt) đi 5 tay theo tỷ lệ: 1-2-4-8-16 hoặc 1-3-9-27-81 nhé!
em thấy chỉ cần xuất hiện kép lệch hoặc kép có trong 2 giải cuối giải 3 là cầu cũng về đó a

em thấy chỉ cần xuất hiện kép lệch hoặc kép có trong 2 giải cuối giải 3 là cầu cũng về đó a
Ok nếu xuất hiện kép ở 2 giải cuối cũng hay về kép bằng và kép lệch ở giải đặc biệt.

Toi có cầu ct 48 sô miền băc chạy 3 năm chưa gãy .đánh gói đầu mõi ngày nhưng tôi ko chia sẽ .vì vốn gất cao lãi lại thấp
Bác chia sẻ em với. Lãi ít còn hơn ra đảo bác ạ. Em rất mong bác giúp đỡ