Lotto Bet - Bản nâng cấp 4.0 đánh hậu nhị tỉ lệ trượt là 15% | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Bản nâng cấp 4.0 đánh hậu nhị tỉ lệ trượt là 15%

Ví dụ kỳ 46 về 42092 lấy 9+2=11 +,- 1 =12 và bằng 10 thì loại đi 0 với 2 à

Ví dụ kỳ 46 về 42092 lấy 9+2=11 +,- 1 =12 và bằng 10 thì loại đi 0 với 2 à
theo bài viết của mình thì chọn 1 trong 2 cách để loại đi duy nhất 1 số , để hạn chế tỉ lệ trượt , còn b bỏ thêm tuỳ b

Cầu kèo này được cse rồi và mình nâng cấp ?
Ta sẽ chơi như sau : kết quả kì 351 là 37715
1 : vào hậu nhị đơn thức đặt 10 con kép = trị giá 50k
2 : qua nhóm phức hợp bỏ số 5 và 6 đặt 10 điểm trị giá 280k
3 : qua 1 hàng số đặt con 5 ở hàng chục trị giá 50k
Vì sao bỏ số 6 , tổng tiền nhị + hoặc trừ 1 để bỏ chạm đó cho kì sau mình thấy khoảng 70%
( nếu trùng thì mình trừ đi 2 )
Vì sao bỏ đi số 5 , vì số ở hàng đơn vị đã lên thì 70% ván sau ra số khác , gặp cầu bệt thì oẳng

cho dù có trả kết quả nào ae cũng lãi 100k. Với tỉ lệ tiền như tôi đưa ra ở trên , đánh nhiều ăn nhiều tuy nhiên oẳng 1 = 3 lần ăn , tỉ lệ ăn chiếm 85% còn gặp bệt thì chịu hoặc ra 1 số mà ae bỏ cũng oẳng
Cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo , không thể chạy suốt , ae nào có phương pháp loại 1 số thì viết lên đây
Cảm ơn ae lắng nghe
Cảm ơn ct đã cs pp chơi cho ae

Cầu như thế nào thì có thể vào kép bằng vậy mong ct cs

cảm ơn bác cs cầu. thấy oẳng nhiều quá e lại chùn

Cầu kèo này được cse rồi và mình nâng cấp ?
Ta sẽ chơi như sau : kết quả kì 351 là 37715
1 : vào hậu nhị đơn thức đặt 10 con kép = trị giá 50k
2 : qua nhóm phức hợp bỏ số 5 và 6 đặt 10 điểm trị giá 280k
3 : qua 1 hàng số đặt con 5 ở hàng chục trị giá 50k
Vì sao bỏ số 6 , tổng tiền nhị + hoặc trừ 1 để bỏ chạm đó cho kì sau mình thấy khoảng 70%
( nếu trùng thì mình trừ đi 2 )
Vì sao bỏ đi số 5 , vì số ở hàng đơn vị đã lên thì 70% ván sau ra số khác , gặp cầu bệt thì oẳng

cho dù có trả kết quả nào ae cũng lãi 100k. Với tỉ lệ tiền như tôi đưa ra ở trên , đánh nhiều ăn nhiều tuy nhiên oẳng 1 = 3 lần ăn , tỉ lệ ăn chiếm 85% còn gặp bệt thì chịu hoặc ra 1 số mà ae bỏ cũng oẳng
Cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo , không thể chạy suốt , ae nào có phương pháp loại 1 số thì viết lên đây
Cảm ơn ae lắng nghe
Cảm ơn bạn đã chia sẻ chúc bạn may mắn nhé