SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️?12-09️?ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️?12-09️?ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ

3 con lô mà ko nổ nổi 1 phát... chả có duyên thi cử éo gì.. huuuuuuu... chốt chia sẻ cầu lô và xiên thì nó cứ nổ hoa cả mắt.. mình lọc lại đúng 3 số chết đi dự thi...Đời sao mà nó lại nhọ hết phần ng khác cơ chứ..BÁCH NHỤC VỚI AE ... XẤU HỔ QUÁ MN AK
DCM. Lắm mồm.

Choi 6 an 3 chon 3 so ti le no cao thi trượt ko trung phát nao.

Ae cho hỏi mấy người hôm nay đc 5 điểm mai chốt 3 lô mà trượt thì cũng bị loại luôn ạ
Người anh em chỉ cần ăn 1 phát thôi còn ai ăn 4-5 phát nhưng hôm sau trượt hết thì cũng ko bằng người anh em ăn 1 con cả nhé người anh em vì lần này thi có tính điểm đâu người anh em

một cuộc thi quá căng thẳng chúc tất cả ae lọt vào vòng trong cuộc thi này kéo dài chắc 7 ngày thui chốt dc 7 ngày nổ cũng là quá đẳng cấp ui chúc toàn ae may mắn

Cuộc thì này chính ra 3 con lô cũng chưa chắc chắn là ăn hẳn đâu đấy chứ

Chơi môn này k có gì là dễ cả , chúc các bạn đang tham dự cuộc thi này bình tĩnh chiến thắng nhé

Những người 0 điểm là loại luôn đấy anh em nhỉ

3 con lô mà ko nổ nổi 1 phát... chả có duyên thi cử éo gì.. huuuuuuu... chốt chia sẻ cầu lô và xiên thì nó cứ nổ hoa cả mắt.. mình lọc lại đúng 3 số chết đi dự thi...Đời sao mà nó lại nhọ hết phần ng khác cơ chứ..BÁCH NHỤC VỚI AE ... XẤU HỔ QUÁ MN AK
Các cụ nói rồi học tài thì thi phận mà bạn

Chúc ae ở lại thi tốt nhé ,loại từ vòng gửi xe rồi ae ạ

Chào anh em nhé chúc anh em có đủ tự tin kiếm 10 củ khoai

Bộ môn này có nhiều cao thủ phết đấy , từ giờ đến lúc kết thúc cuộc thi nó còn khác nữa

Tks diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi hoàn hảo đến vậy