SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️?12-09️?ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️?12-09️?ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ

3 con lô mà ko nổ nổi 1 phát... chả có duyên thi cử éo gì.. huuuuuuu... chốt chia sẻ cầu lô và xiên thì nó cứ nổ hoa cả mắt.. mình lọc lại đúng 3 số chết đi dự thi...Đời sao mà nó lại nhọ hết phần ng khác cơ chứ..BÁCH NHỤC VỚI AE ... XẤU HỔ QUÁ MN AK
Tinh thần vv đi a ơi. Người ta bảo học tài thi phận mă anh

may qua đc vòng gửi xe rồi, cứ tưởng oẳng ngay ngày đầu tiên thì đúng là số k hợp với lô rồi. Chúc mừng các ae đã sống sót qua ngày đầu tiên, e chỉ mong sống qua đc 3 ngày thôi là mãn nguyện rồi

3 con lô mà ko nổ nổi 1 phát... chả có duyên thi cử éo gì.. huuuuuuu... chốt chia sẻ cầu lô và xiên thì nó cứ nổ hoa cả mắt.. mình lọc lại đúng 3 số chết đi dự thi...Đời sao mà nó lại nhọ hết phần ng khác cơ chứ..BÁCH NHỤC VỚI AE ... XẤU HỔ QUÁ MN AK
Thế mới có câu học tài thi phận mà bác

Ae cho hỏi mấy người hôm nay đc 5 điểm mai chốt 3 lô mà trượt thì cũng bị loại luôn ạ

Ko sao bác duyên chưa đến thôi

Cứ mỗi ngày nổ 1 nháy có khi lại ăn giải nhất ý ?