SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️️?13-12?SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️️?13-12?SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ

Diễn đàn tạo ra 1 sân chơi hay giúp nhiều anh em quá . cảm ơn các cao thủ

Mong cuộc thi này sẽ tìm ra được , nhiều cao thủ số học hơn nữa , cho anh em có nhiều cửa bám và tham khảo hơn

Chúc diễn đàn ngày 1 phát triển hơn nữa , cảm ơn các chủ tịch đã luôn vì a e

A e trong cuộc thi cố gắng bình tĩnh và tự tin nhé

Mong cuộc chơi sẽ kéo dài , chúc anh em kiếm được 15 củ khoai

dạ cho em hỏi em muốn theo dõi một vài cao thủ dự thi hàng ngày em lên bát chốt thì tìm như nào cho nhanh đến tên cao thủ chốt ngày hôm đó ạ em cảm ơn nhiều ạ

Đểu thật. 2 ngày liền tứ thủ đề về bóng. 40 về 45, 78,73 ra 28. TTĐ khó thật ae nhỉ. Chúc mừng các cao thủ hôm nay được vinh danh. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, nhất là dịp cuối năm.

dạ cho em hỏi em muốn theo dõi một vài cao thủ dự thi hàng ngày em lên bát chốt thì tìm như nào cho nhanh đến tên cao thủ chốt ngày hôm đó ạ em cảm ơn nhiều ạ
Xem ở bảng vàng bạn nhé

em muốn theo số cao thủ đánh cho hôm đó cơ còn theo dõi thì em biết nhưng vd bảng vàng là tên abc khi em lên bát chốt hôm sau để đánh theo cao thủ abc đó thì tìm như nào cho nhanh ạ

em muốn theo số cao thủ đánh cho hôm đó cơ còn theo dõi thì em biết nhưng vd bảng vàng là tên abc khi em lên bát chốt hôm sau để đánh theo cao thủ abc đó thì tìm như nào cho nhanh ạ
Bạn muốn xem thì đi vào các trang mà xem vd :1...2...3...4 lần lượt khác thấy

Caothu top 1 minhman17 chốt xịt 4 ngày thông sao admin vẫn k loại? Ưu tiên chăng??
Anh em cứ bình tĩnh nhé, Admin thống kê xong sẽ công bố danh sách
Ae thi đông nên trong quá trình thống kê có thiếu xót gì ae cứ bình luận để các Admin sửa lại cho chuẩn