SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️?14-10?TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️?14-10?TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ

Điểm cao ko hẳn sẽ là người chiến thắng, có những cao thủ đi chậm dưng rất chắc chắn,thần may mắn đến rồi lại đi,Người ko ở lại lâu đâu,mong sao còn đỏ thì chúng ta còn vui, hết đỏ thì cũng cười vậy, đừng ném đá là được. Cảm ơn mọi người rất nhìu. Cảm ơn diễn đàn

Tứ thủ đề mà trúng 3 trên 7 ngày thi đấu thì cao thủ thực sự đây chứ còn đâu nữa.
Thêm thành tích 2 ngày liên tiếp trúng tứ thủ đề.
Rất ngưỡng mộ cao thủ.
Admin @Giông_Tố nên đặc cách cao thủ @luc36 vào clb tam thủ lô- TTĐ để chốt hằng ngày kéo ae dần vào bờ, vì chẳng có ct nào có thể trúng ttđ 3/7 ngày . Đó là một nhân tài thật sự chứ ko phải may mắn nữa !

Chúc mừng 6 ae còn lại, m lại ngậm ngùi nhìn ae thi đấu rùi. Tất cả ae đều xứng đáng là người xuất sắc. Các cao thủ đương nhiệm (Bác Tô Hùng, P,Bao, Ngôkhong... và cả Ad GiongTo đang cổ vũ các ae đó. Vinh dự quá!

chúc mừng anh luc36. hôm nay em vô bờ thành công vs tứ thủ đề của anh, chúc anh típ tục rr ngày mai

Qúa đẳng cấp ko còn gì đẳng cấp bằng chúc mừng Ct lực 36.hạ gục đồng cả tuần chắc là đồng kính nể Ct lực 36 luôn rồi chúc Ct luôn giữ vững phong độ của mình trong những ngày tiếp theo để về đích xin chuc mừng Ct

Điểm cao ko hẳn sẽ là người chiến thắng, có những cao thủ đi chậm dưng rất chắc chắn,thần may mắn đến rồi lại đi,Người ko ở lại lâu đâu,mong sao còn đỏ thì chúng ta còn vui, hết đỏ thì cũng cười vậy, đừng ném đá là được. Cảm ơn mọi người rất nhìu. Cảm ơn diễn đàn
Chúc mừng 6 ae còn lại, m lại ngậm ngùi nhìn ae thi đấu rùi. Tất cả ae đều xứng đáng là người xuất sắc. Các cao thủ đương nhiệm (Bác Tô Hùng, P,Bao, Ngôkhong... và cả Ad GiongTo đang cổ vũ các ae đó. Vinh dự quá!
Lời chúc từ tận tấm lòng mình.
Mình và đại đa số cao thủ diễn đàn đều đang dõi theo sự kiện hằng ngày và thầm chúc mừng các bạn.
Mong các bạn sẽ rực rỡ hơn thế nữa để đạt đc thành tích tốt nhất và trở thành những cao thủ tương lai giúp đỡ thêm nhiều anh em khác về bờ :cool:

Còn ở diễn đàn là còn được tham gia nhiều cuộc thi hay ho. Thế mới thấy cuộc đời chơi số có ý nghĩa đúng không ng anh em.
Hẹn cùng thi đấu ở những bảng đấu khác =o

Phải nói là các cao thủ đi đc thế này là quá ok.nhất là LUC36 thật sự anh quá giỏi húp đề liên tục.nhà đồng ảo mà k làm khó đc anh.chúc tất cả cao thủ may mắn