SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️️?15-12?SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️️?15-12?SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ

stl-ttd-jpg.81833

BẢNG VÀNG
NGÀY THI ĐẤU 15/12/2020
SONG THỦ LÔ
TỨ THỦ ĐỀ
-------------------------------
Dưới đây là BẢNG VÀNG kết quả thi đấu Song Thủ Lô - Tứ Thủ Đề và số điểm của các Cao Thủ hằng ngày.

⏰Thời gian tổ chức:

• Bắt đầu dự thi: Từ ngày 09/12/2020 đến hết ngày 20/12/2020. (Gồm 12 ngày thi đấu)
?Hình thức tính điểm & loại:
  • 1 Nháy lô tính 1 điểm.
  • 1 Lần trúng TỨ THỦ ĐỀ được 3 điểm.
  • Chốt trượt trắng bảng cả STL và TTĐ 4 ngày trong 12 ngày thi đấu sẽ bị loại.
?Điểm ưu tiên:
  • Cao thủ Top 1 + Huyền thoại: Ưu tiên 3 điểm.
  • Cao thủ Top 2 + Chủ tịch CLB: Ưu tiên 2 điểm.
?Giải thưởng:
  • Thành viên tham gia dự thi sẽ được duyệt lên VIP MEMBER ngay khi đăng ký thi thành công.
  • Cao thủ đạt giải được trao huy chương Cao thủ.
  • Tổng giá trị giải thưởng 20.000.000 VNĐ.
  • Giải Nhất : 15.000.000 VNĐ
  • Mốc 1: Phần thưởng 15.000.000 VNĐ sẽ trao cho cao thủ đạt Giả nhất với số điểm 30 điểm trở lên.
  • Mốc 2: Giải Nhất đạt điểm số từ 25 điểm đến 29 điểm cao thủ nhận 10.000.000 VNĐ.
  • Mốc 3: Giải Nhất đạt điểm số từ 24 điểm trở xuống nhận 7.500.000 VNĐ.
  • Cao thủ trúng TỨ THỦ ĐỀ 3 lần trong 12 ngày thi sẽ nhận thưởng nóng 1.000.000 VNĐ.
Có cầu mới rồi

Chúc anh em rr và thành công , chúc các cao thủ trong cuộc thi bình tĩnh tự tin chiến thắng

Chúc anh em luôn có phong độ cao nhất

Chúc mừng anh em , kiếm lúa theo các chủ tịch chốt nào

Cầu chạy đều quá các bác ơi ,em hóng cuộc thi này k bỏ được ngày nào

Trụ hạng được tới ngày 15 là cũng vui với mình rồi. Tiếc 3 hôm đầu chốt không soi. Hi vọng lần thi sau sẽ đi được đến cuối cùng. Chúc anh em ở lại thi tốt

Chúc mừng các ae còn lại thi tốt, đem lại những con số may mắn. Mình hẹn gặp các ae lần thi sau vậy.

Hôm qua mình con chốt số trúng lo 25 , sao hôm nay danh sanh không có tên mình vay trời

Mình còn duy nhất 01 ngày. Áp lực càng cao đây!!!

Ae cho hỏi mình chưa bị loại sao ko chốt số đk vậy .hwa 15/12 mình chốt 38,86.. có 38 mà sao hnay vào chốt ko đk

Bạn kiểm tra xem đã 04 ngày chốt chưa?

Chốt trượt chưa? 04 ngày trượt là bị loại. Quy định có rồi mà.