SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️?17-09️?ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️?17-09️?ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ

Ae cho mình hỏi minh885 chốt ở đâu vậy ae

Tiếp tục 2 đèn nữa. Hãi..... a đồng chiều em quá rồi. mồng 1 rr quá. Mong ngày mai có 500k cho con hộp sữa thôi. Hihi. Chúc các ct tiếp tục rr. Còn em thấy căng thẳng như thi đại học. Hix...
Chúc mừng bác

Gay cấn quá chưa chắc ngày thứ 7 đã tìm ra nhà vô địch ?

Sửa lần cuối:
Ngày đầu chơi 100đ/SỐ đến giờ này đã là con số khủng. Nhưng may là còn chúng lấy nó chấm nó ko thì bán nhà ae ạ. Đến bây giờ vẫn lãi hơn nữa tiền haha. Vui mà gay cấn phải ko ae. Thi nốc ao kiểu này mới thấy thú vị. Ai lại như mấy lần kia cứ cho ae thi chốt chàn lan. Muốn theo số ai đó cũng hốt

CHÚC 19 CAO THỦ THI TỐT, THEO DÕI CUỘC THI NÀY HẤP DẪN QUÁ. TỶ LỆ ĂN QUÁ CAO.
chi con 1 ngay nua la ai cung co qua roi mung qua(xin loi ae vi may tinh loi phong ko viet co dau duoc a)

Chơi cho vui ai dè gồng được 6 ngày,được 7 nháy mỗi con 10đ tính ra cũng lãi đc 2m

Mình muốn xem bát chốt cuộc thi tháng 9 ở đâu ace biết chỉ giúp.thankyou

Ngày đầu chơi 100đ/SỐ đến giờ này đã là con số khủng. Nhưng may là còn chúng lấy nó chấm nó ko thì bán nhà ae ạ. Đến bây giờ vẫn lãi hơn nữa tiền haha. Vui mà gay cấn phải ko ae. Thi nốc ao kiểu này mới thấy thú vị. Ai lại như mấy lần kia cứ cho ae thi chốt chàn lan. Muốn theo số ai đó cũng hốt
Cố lên mai mốt hạ màn rồi chúc người a e may mắn

Muốn cao thủ nào thua chỉ cần mình theo cao thủ đó là rớt nài ngay

Ko dám đâu bác ạ. Dù sao cũng cảm ơn bác. Biết đâu bất ngờ. Hi
Nói thật qua phút cuối 141 55 làm mỗi e 20₫ , khi theo ai mà ăn thì người ấy ăn liền. 17:45 mình hóng con số. Chúc may mắn 3 sao