SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG]️?20/05 SONG THỦ LÔ THÁNG 5️? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG]️?20/05 SONG THỦ LÔ THÁNG 5️?

Tôi chuyên đánh đề, tôi chia sẻ dàn 38s đánh quanh năm ngày tháng, khung 4 ngày tỷ lệ 1 - 3 - 5 - 7 hoặc 3 - 5 - 7- 10 tùy theo vốn của Ace, Ace có thể vào tham khảo, ở mục Ai xa bờ thì vào đây

Bạn cứ tỏ ra mình nguy hiểm
Thấy cmt của bạn mang tính khiêu khích , ăn thua

Cảm ơn bạn đã chỉ nhé.
Mình có thắc mắc là cơ sở dữ liệu mà RBK lấy để thống kê là từ đâu? hay là chỉ lấy nguyên cơ sở dữ liệu của trang RBK. nếu thống kê của tất cả người đánh thì chắc chờ tầm 18h vào xem lô top rồi né.
Trang RBK, ace đánh lô to thì nên cập nhật xem lô tốp báo Sao, khi mình kết lô đó mà báo tốp 1 đến tốp 7 nằm trong đấy nên xem lại, tỷ lệ nổ rất thấp, nhiều người lao vào đánh con lô đó, đẩy lên tốp, lên tốp rồi tỷ lệ nổ rất thấp, nó mà nổ chủ lô bán nhà, ý tôi là ý tốt, ace nên biết và tham khảo, tránh thua oan

Bạn cứ tỏ ra mình nguy hiểm
Thấy cmt của bạn mang tính khiêu khích , ăn thua
Bạn lại hiểu nhầm rồi, ý tôi là ý tốt, ko phải xấu hay gì cả, có những người ko biết, có những người biết, ace đánh lô to lên tk xem xét lựa chọn

Ace ở trong diễn đàn, ngôi nhà chung cũng chỉ vì đam mê con số cả, chúng ta ở đây học học, chia sẻ kinh nghiệm lẫn nhau, cùng nhau dắt tay đi Lên, ai có cầu kèo hay thì cùng nhau chia sẻ,