SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG] ?CUỘC ĐUA 3 CÀNG ĐỀ NGÀY 3/12? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG] ?CUỘC ĐUA 3 CÀNG ĐỀ NGÀY 3/12?

Mong chờ event tiếp theo sẽ đi thi cùng mọi người cho nó bằng anh bằng emd

Bên bát chốt MB em ăn 3 càng hai ngày nay. Mà chốt lại loại bỏ tổng 16 nên thua luôn :(

Minh vào đây mới bt mình thật sự rất kém cỏi, vào đấy thấy rất nhiều CAO thủ, chúc mừng các CAO thủ, chúc cho diễn đàn giải mã số học ngày càng có nhiêu cao thủ để các anh em xa bờ được lấy lại cuộc sống bình yên, cảm ơn diễn đàn giải mã số học, cùng ace, đã đóng góp .

Cảm ơn BQT và ban tổ chức Thi 3d TĐGMSH đã tạo ra 1 sân chơi hấp dẫn lành mạnh chưa từng có trong l/s số VN ..Qua đây mình đc mở tầm mắt rất nhiều..Qúa nhiều cao thủ trong làng số Việt , mình tham gia tuy chỉ đạt đc 1 ngày nhưng trong lòng cũng rất vui. Đề nghị BQT TĐGMSH thường xuyên tổ chức hơn..Thêm 1 chủ đề mới 4D thì tuyệt ..Cảm ơn tất cả và chúc các cao thủ đạt phong độ cao cho cuối năm 2019..Chúc cả nhà đại thắng..!

Chúc mừng ae Gaubatcuc bạn thật xuất sắc , ảo diệu anh Lê văn Đồng mà bạn vẫn húp thông 5 tay là biết mình còn phải học nhiều ,, mình loại đề gân với cầu bệt nên chỉ húp 3 tay ,,, sau cuộc thi mới biết là diễn đàn đúng là Ngọa hổ Tàng Long ... Chúc mừng người ae

Chúc mừng cao thủ Gấu Bắc Cực. Nhiều khả năng mùa đông nên gấu chỉ nghỉ đông và nghiên cứ số học nên mới công lực thượng thừa đến vậy