SỰ KIỆN - [BẢNG VÀNG] ?TAM THỦ LÔ NGÀY 22/12? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN [BẢNG VÀNG] ?TAM THỦ LÔ NGÀY 22/12?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AE CÙNG VIẾT RA CẢM NHẬN CỦA AE VỀ SỰ KIỆN ĐỢT NÀY VÀ CÁCH TỔ CHỨC TAM THỦ LÔ CÓ OK KHÔNG NHÉ.
ĐỂ ADMIN THU NHẬN GÓP Ý PHÁT TRIỂN DIỄN ĐÀN.
Cảm nhận của em về cuộc thi này qúa hay và ý nghĩa hihi

Ôi làm 5 đồng ngọt nước thế chúc mừng bác top 1 nha

AE CÙNG VIẾT RA CẢM NHẬN CỦA AE VỀ SỰ KIỆN ĐỢT NÀY VÀ CÁCH TỔ CHỨC TAM THỦ LÔ CÓ OK KHÔNG NHÉ.
AD ơi thi chốt thêm 2 miền trung nam cho rôm rả thêm anh nhé

Cảm ơn tổ chức và ad đã tạo ra cuộc thi hay và hữu ích

Kỳ sau chắc chắn em tham gia đi chốt với mấy ct cho vui kkk

Cảm ơn Admin! Không được giải gì nhưng vui vì vào dd học hỏi được ít kn thử áp dụng không ngờ cũng dc đứng cạnh các cao thủ mà mình vẫn theo.

Chúc mừng ae hoàn thành ngày thi đấu cuối cùng xuất sắc

Cuộc thi “TTL MB “đã kết thúc, tuy nhiên với cá nhân tôi – một thành viên được tham gia cuộc thi thì những hình ảnh về cuộc thi có thể sẽ còn đọng lại mãi...Một lời cảm ơn chân thành gửi đến DĐGMSH,ADM tài trợ ,giúp đỡ cho cuộc thi...!
# Còn vài ngày nữa chúng ta đón chào năm mới cũng xin chúc DĐGMSH cùng các TV trong nhóm năm mới mạnh khỏe ,an khang và thịnh vượng

Kỳ thi cũ khép lại và cbi kỳ thi mới sắp đc tổ chức. Hóng luôn từ bjo cho nóng. Cảm ơn diễn đàn đã mang đến cho mọi người những event hay như này. Chúc toàn thể AD sức khỏe, chúc diễn đàn ngày một phát triển mạnh mẽ hơn nữa

Dạo này cuối năm bận hay sao mà không thấy người ae cs cầu kèo gì vậy?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.