Về bờ - BAO GIỜ MỚI CÓ 1 DÀN ĐỀ CHUẨN NHƯ NĂM 2019 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ BAO GIỜ MỚI CÓ 1 DÀN ĐỀ CHUẨN NHƯ NĂM 2019

Mình vẫn nhớ cái thời hoàng kim năm 2019 khoảng tháng 10 năm ngoái. Khoảng thời gian đó có 2 cao thủ mình không nhớ rõ tên nhưng cao thủ đó có 2 dàn 56s và 36s bất tử đã giúp rất rất nhiều ae về bờ. Hồi đó tuần nào cũng về rất đều đặn. Phải nói là bất tử bất chấp những ngày cầu gãy 2 dàn đó ăn vẫn rất đều. Hồi đó mình vốn có 3tr mà chơi trong vòng nửa tháng số vốn đó đã lên 80tr. Thật sự rất mong năm nay anh hùng đó lại xuất hiện để cứu các ae vào bờ.
Dung rồi lúc đấy là CT thay CT hihi lên làm CT clb đề đuôi lúc đấy húp thích thật 4 dan 10,19, 36, 64 húp fun suốt

Đợt đó dàn 36s bấ ttwr vs dàn 56 số ăn đều lắm. Nên đợt đó có mấy ngày mình ghép 3 càng vs dàn 36s vs dàn 56s ăn full mấy ngày 3 càng nên mới lên đc 80tr. 80tr đó là quên mình còn chưa nói đến đợt đó mình còn mua thêm đc con iphone promax gần 30tr nữa đấy. Các bác bảo dàn 36s mà có tuần ăn 6 ngày thì mấy mà đc 80tr. Nói chung e vẫn thèm khoảng thời gian đó. Các bác cứ hỏi những bác nào trước đây biết và theo dàn 36 s bất tử là biết độ hot của nó như nào.
Ai lên lúc đấy b

Mình vẫn nhớ cái thời hoàng kim năm 2019 khoảng tháng 10 năm ngoái. Khoảng thời gian đó có 2 cao thủ mình không nhớ rõ tên nhưng cao thủ đó có 2 dàn 56s và 36s bất tử đã giúp rất rất nhiều ae về bờ. Hồi đó tuần nào cũng về rất đều đặn. Phải nói là bất tử bất chấp những ngày cầu gãy 2 dàn đó ăn vẫn rất đều. Hồi đó mình vốn có 3tr mà chơi trong vòng nửa tháng số vốn đó đã lên 80tr. Thật sự rất mong năm nay anh hùng đó lại xuất hiện để cứu các ae vào bờ.
Co chưa ae

Bạn ơi mình còn nhớ đó là dàn của ban có tên là VIET68 (dàn cố định 56 số)

Ăn quả phải nhớ kẻ trồng cây, đằng này bạn ăn được cả trăm củ mà k nhớ nổi tên người ta. Buồn lắm cơ