Thông báo - BẢO TRÌ VÀ NÂNG CẤP DIỄN ĐÀN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo BẢO TRÌ VÀ NÂNG CẤP DIỄN ĐÀN

ADMIN 

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
449,760
Điểm
123
Xu
2,668,131Xu

THÔNG BÁO
BẢO TRÌ VÀ NÂNG CẤP DIỄN ĐÀN

Thời gian: 22H00 NGÀY 22/10/2021 - DIỄN ĐÀN TẠM ĐÓNG ĐỂ TIẾN HÀNH NÂNG CẤP

TRONG THỜI GIAN NÀY TẤT CẢ THÀNH VIÊN SẼ KHÔNG ĐĂNG NHẬP ĐƯỢC.
BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN SẼ CỐ GẮNG HOÀN THÀNH TRONG THỜI GIAN SỚM NHẤT

AE LƯU Ý: TRONG QUÁ TRÌNH NÂNG CẤP CÓ THỂ SẼ MẤT ĐI CÁC BÀI CHỐT SỐ, CHIA SẺ CẦU KÈO CỦA AE ĐÃ ĐĂNG TRƯỚC ĐÓ.
VÌ VẬY, SAU KHI DIỄN ĐÀN BẢO TRÌ XONG, AE ĐĂNG NHẬP KIỂM TRA LẠI NẾU BỊ MẤT THÌ AE VUI LÒNG CHỐT LẠI NHÉ.

TRÂN TRỌNG <3VN

Bảo trì song trên máy tính em baovien123 không vào đươch diễn đàn ,bấm hai lần bị khó luôn, ADMIN cấp lại tài khoản cho em với ,cảm ơn ạ

Bây giờ vào diễn đàn vẫn bị lag quá AD ơi

THÔNG BÁO
BẢO TRÌ VÀ NÂNG CẤP DIỄN ĐÀN

Thời gian: 22H00 NGÀY 22/10/2021 - DIỄN ĐÀN TẠM ĐÓNG ĐỂ TIẾN HÀNH NÂNG CẤP

TRONG THỜI GIAN NÀY TẤT CẢ THÀNH VIÊN SẼ KHÔNG ĐĂNG NHẬP ĐƯỢC.
BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN SẼ CỐ GẮNG HOÀN THÀNH TRONG THỜI GIAN SỚM NHẤT

AE LƯU Ý: TRONG QUÁ TRÌNH NÂNG CẤP CÓ THỂ SẼ MẤT ĐI CÁC BÀI CHỐT SỐ, CHIA SẺ CẦU KÈO CỦA AE ĐÃ ĐĂNG TRƯỚC ĐÓ.
VÌ VẬY, SAU KHI DIỄN ĐÀN BẢO TRÌ XONG, AE ĐĂNG NHẬP KIỂM TRA LẠI NẾU BỊ MẤT THÌ AE VUI LÒNG CHỐT LẠI NHÉ.

TRÂN TRỌNG <3VN

Admin ơi! em thay điện thoại em xoá App Ku trên điện thoại cũ. Giờ muốn tải App vào điện thoại mới em phải làm sao ak?? Nhờ Admin cho em xin đường nink để em tải được không aj?

Admin ơi! em thay điện thoại em xoá App Ku trên điện thoại cũ. Giờ muốn tải App vào điện thoại mới em phải làm sao ak?? Nhờ Admin cho em xin đường nink để em tải được không aj?
Vào KUBET báo lỗi "Kết nối của bạn không phải là kết nối riêng tư" @ADMIN
Dạ em hỏi ở trên rồi lại bấm vào lần nữa ạ