Lotto Bet - BẮT 2 CHẠM ĐÁNH 2 ĐẦU DỄ CHÉN NHẤT HỆ HÀNH TINH = AE NÀO MUỐN KIẾM TIỀN CHO CON BÚ THÌ VÀO THAM KHẢO | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet BẮT 2 CHẠM ĐÁNH 2 ĐẦU DỄ CHÉN NHẤT HỆ HÀNH TINH = AE NÀO MUỐN KIẾM TIỀN CHO CON BÚ THÌ VÀO THAM KHẢO

Cho hỏi bóng dương tính sao vậy....vd bóng d của 2 là bao nhiu
Học thuộc bảng bóng với bộ đi bạn rồi hãy chơi bét. Ko là oẳng đấy. Đầy cao thủ còn thua sm ra kìa

cầu đang chạy nè, thử vào 1 đầu xem có húp k hay gẫy bẻ cầu

cầu này là kỳ nào có 1 đôi mới chơi thoy pải k mấy b

View attachment 14203
AE THÔNG CẢM ƠN TÔI KẺ VẼ HƠI XẤU , AE CHỊU KHÓ ĐỌC HẾT BÀI VIẾT RỒI AD ĐỂ CHƠI NHÉ !!
KỲ 430 RA 1 ĐÔI + ĐÔI ĐÓ VÀO VỚI NHAU : 4 + 4 = 8 BẮT BÓNG DƯƠNG CÓ CHẠM ( 3 8 ) ĐÁNH 2 ĐẦU HÚP
- KỲ NÀO CÓ 1 ĐÔI XUẤT HIỆN THÌ AE MỚI ÁP DỤNG ĐỂ BẮT CHẠM NHÉ
ĐẾN KỲ 432 CÓ 1 ĐÔI 9 : 9 + 9 = 18 LẤY 1 + 8 = 9 BÓNG DƯƠNG ( 4 9 ) HÚP CẢ 2 ĐẦU LUÔN
NHỚ NHÉ KỲ NÀO RA 1 ĐÔI MỚI AD ĐỂ BẮT
TRƯỚC KHI CHƠI AE NHÉ ĐỂ NÓ CHẠY KHOẢNG 1 TAY 2 THẤY ỔN THÌ CHƠI
* CHÚ THÍCH : K PHẢI LÚC NÀO CẦU CŨNG CHẠY 100% NÊN CHƠI PHẢI CẬN THẬN
Nuôi khoảng mấy tay thì đc hả bạn

View attachment 14203
AE THÔNG CẢM ƠN TÔI KẺ VẼ HƠI XẤU , AE CHỊU KHÓ ĐỌC HẾT BÀI VIẾT RỒI AD ĐỂ CHƠI NHÉ !!
KỲ 430 RA 1 ĐÔI + ĐÔI ĐÓ VÀO VỚI NHAU : 4 + 4 = 8 BẮT BÓNG DƯƠNG CÓ CHẠM ( 3 8 ) ĐÁNH 2 ĐẦU HÚP
- KỲ NÀO CÓ 1 ĐÔI XUẤT HIỆN THÌ AE MỚI ÁP DỤNG ĐỂ BẮT CHẠM NHÉ
ĐẾN KỲ 432 CÓ 1 ĐÔI 9 : 9 + 9 = 18 LẤY 1 + 8 = 9 BÓNG DƯƠNG ( 4 9 ) HÚP CẢ 2 ĐẦU LUÔN
NHỚ NHÉ KỲ NÀO RA 1 ĐÔI MỚI AD ĐỂ BẮT
TRƯỚC KHI CHƠI AE NHÉ ĐỂ NÓ CHẠY KHOẢNG 1 TAY 2 THẤY ỔN THÌ CHƠI
* CHÚ THÍCH : K PHẢI LÚC NÀO CẦU CŨNG CHẠY 100% NÊN CHƠI PHẢI CẬN THẬN
vua` cung' ong Táo hqua xong. nay bem thử phát kiếm may mắn :D

cầu này khó bắt nh` lúc chỉ húp đc 1 tay , sau lại gẫy liền tiếp, cầu này chỉ có rình thoy

ơ ô đánh kiểu j lại bảo thế , tôi chơi đang húp đây , kỳ nào ra 1 đôi mới bắt chạm , còn ra 2 đôi số ơi xám tứ cù thì đừng bắt, sm mặt đấy

ơ ô đánh kiểu j lại bảo thế , tôi chơi đang húp đây , kỳ nào ra 1 đôi mới bắt chạm , còn ra 2 đôi số ơi xám tứ cù thì đừng bắt, sm mặt đấy
thông bn tay r để tôi vào với