Thông báo - ?BẮT ĐẦU BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI VÀ THẦN TƯỢNG THÁNG 02/2021 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo ?BẮT ĐẦU BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI VÀ THẦN TƯỢNG THÁNG 02/2021

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Huyền thoại : Huanhoahon , PhanBao , DongPham
Thần tượng : Niemtin666 , Saigon999

Huyền thoại: Phan Bảo, HuanHoaHon
Thần tượng: Maica, Chienmai23

Huyền thoại : huanhoahon
Thần tượng : duyanh009

anh em lưu ý đọc kĩ các nội dung ad đã nêu ở trạng đầu. " Các chủ tịch, cao thủ top 1,2 đã có bát chốt thì anh em không nên đề cử" thần tượng trong lòng các ae thì anh em cứ giữ trong lòng là đc. Đây là cuộc bình chọn cho các cựu cao thủ chứ ko phải các cao thủ vẫn đang chốt số tại các bát chốt. Cá nhân tôi thì tôi xin rút khỏi top các cựu cao thủ chốt số vì CV và gia đình đã chiếm 3/4 thời gian nên dù có trúng cuộc bình chọn cũng ko có thời gian chốt cho anh,chị,em tham khảo số đc. Rất mong anh,chị,em thông cảm và bỏ quá cho tôi. Rảnh rỗi thì tôi lên số tại bát tập đoàn cho ace tham khảo thôi.
Tôi xin đc đề cử bát chốt huyền thoại: @PHANBAO , @HUANHOAHON , @THANHSANG5 , @DONGPHAM86 .
bát chốt thần tượng giữ nguyên như hiện giờ gồm có @MaiCa , @SaiGon999 , @LeLinh0612.
chúc cho diễn đàn mãi mãi phát triển bền vững, toàn diện về mọi mặt. Chúc các cựu cao thủ,chủ tịch, các cao thủ hiện tại mãi mãi vững tay chèo lái đưa các anh, em về bờ an toàn.

có 1 người mong tập thể ae diễn đàn không nên bỏ qua . Nhăm tạo cho bạn @NIEMTIN678 có đất được dụng võ .
Thần tượng @Giông Bão , @SaiGon999
Ông mơ đi...Cho hẳn 10k thành viên bỏ phiếu thì bạn ấy cũng không nhận lời đứng ra chốt số đâu nên đừng mơ ???

huyền thoại: phanbao, luucuong,chienmai123
thần tượng: huanhoahon,thanhsang5

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.